ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองเหรียญ..พระศรีชัยวรมัน

[คัดลอกลิงก์]
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-13 11:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลวงพ่อพร้า เมตตาอธิฐานจิตเหรียญพระศรีชัยวรมัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
172#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-13 11:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลวงพ่ออนุสรณ์ อธิฐานจิตเหรียญพระศรีชัยวรมัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สาธุ สาธุ สาธุ
สาธุ อีกหนึ่งชิ้นที่ภูมิใจในการบูชา
175#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-13 16:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Metha เมื่อ 2015-2-13 16:27

หลวงพ่อพร้า  ท่านยังบอกอีกว่า เจตนาสร้างพระศรีชัยวรมัน นั้นดีจริง ฉันขออนโมทนาบุญด้วย....ท่านยังร่วมบริจากเงินด้วยน่ะครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 16:25
หลวงพ่อพร้า  ท่านยังบอกอีกว่า เจตนาสร้างพระศรีชัยวร ...

Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 16:25
หลวงพ่อพร้า  ท่านยังบอกอีกว่า เจตนาสร้างพระศรีชัยวร ...

สาธุครับ เจตนาดี  พระผู้ใหญ่ท่านยังร่วมอนุโมทนา สาธุ
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-15 23:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อนุโมทนาด้วยครับ
สาธุครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้