ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองเหรียญ..พระศรีชัยวรมัน

[คัดลอกลิงก์]
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 20:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ร่วมบริจาคทำบุญ สถานสงเคราะห์เด็กพิการและทุพพลภาพปากเกร็ด
โดยบริจาคผ่านการบูชาเหรียญพระศรีชัยวรมัน สามารถรับเหรียญได้หลังจากพิธีพุทธาภิเษก วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2558 เป็นต้นไป...โอนเงินเข้าบัญชีพี่จ๊อ

เหรียญพระศรีชัยวรมัน เนื้ออัลปากา สร้าง 103 เหรียญ บูชาเหรียญล่ะ 400 บาทจองได้ไม่คนละ 2 เหรียญ
เหรียญพระศรีชัยวรมัน เนื้อทองเหลือง สร้าง 403 เหรียญ บูชาเหรียญล่ะ 300 บาทจองได้ไม่เกิน 5 เหรียญต่อคน
เหรียญพระศรีชัยวรมัน เนื้อทองแดง สร้าง 403 เหรียญ บูชาเหรียญล่ะ 200 บาท
จองได้ไม่เกิน 5 เหรียญต่อคน

** เงินทุกบาทที่ร่วมบูชาเหรียญพระศรีชัยวรมัน จะบริจาสถานสงเคราะห์เด็กพิการและทุพพลภาพปากเกร็ด โดยไม่หักค่าใช้าจ่ายใดๆๆทั้งสิ้น **

จ่ายเงินภายใน 18.00 น. วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2558
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ เดินทางนำเงินไปบริจาค

ใครยังไม่โอนค่าทำบุญ รีบๆ นะครับ อาจารย์จะไปวันอาทิตย์นี้แล้ว ร่วมบุญกันครับ ทุกบาททุกสตางค์ จะบริจาคเป็นการกุศล

สาธุ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-6 06:46
ใครยังไม่โอนค่าทำบุญ รีบๆ นะครับ อาจารย์จะไปวันอาทิ ...

โอนไปเรียบร้อยแล้วครับที่จอง...ขอดูวันนี้ก่อนอาจมีร่วมบุญเพิ่มอีกนิดหน่อยไงถ้ามีคงโอนและแจ้งช่วงเย็นๆค่ำๆ ...ครับ ช้าหน่อยแต่คงทันร่วมบุญ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-2-6 07:06
โอนไปเรียบร้อยแล้วครับที่จอง...ขอดูวันนี้ก่อนอาจมี ...

อนุโมทนาคร๊าบ
โอนแล้วครับ
โอนเรียบร้อยแล้วครับ
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-6 09:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อนุโมทนาครับ
12.คุณธนสิทธิ์        อัลปากา 2 ทองเหลือง 2  ทองแดง 2

จ่ายแล้ว  1800 บาทถ้วน

9.พี่จ๊อ                     อัลปากา 2 ทองเหลือง 5 ทองแดง 5

จ่ายแล้ว จ่ายแล้วจร้า   
อนุโมทนาครับ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้