ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> 16 มิ.ย. ไหว้ครูบูรพาจารย์ ปี'๕๖ (ครั้งที่ ๔) <<

[คัดลอกลิงก์]
Confirm ครับ... ว่าแม่นมากๆ
ผมก็พร้อมเช่นกันคร้าบ
พร้อม ครับ
แล้วมีประชุมกันก่อนป่ะครับ ปีนี้ถ้าว่างจะได้จัดเวลาเข้าไปร่วมฟังด้วยอ่ะครับ ส่วนวันเสาร์ก็เต็มที่ครับ ว่าจะเอากรรไกรส่วนตัวไปด้วย ไม่ได้ไว้ตัดใบตอง แต่ไว้ตัดสร้อยบรรดากรุเคลื่อนที่ทั้งหลาย ก๊ากกกก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 21:17
แล้วมีประชุมกันก่อนป่ะครับ ปีนี้ถ้าว่างจะได้จัดเวล ...

เริ่มที่ของพี่อาร์ทก่อนเลย
ผมมีอยู่นิดเดียว น้อยชิ้นเหลือเกินไปสู้เสี่ยๆ อย่างพี่น้องหลายๆคนได้ไง เดี๋ยวไปบอกหลวงปู่ให้ทวงจากพี่น้องที่มีมากๆให้แบ่งออกมา
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 10:56
เริ่มที่ของพี่อาร์ทก่อนเลย

ตามด้วยเจ้าเพชรเสือซุ่ม
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 15:52
ตามด้วยเจ้าเพชรเสือซุ่ม

แล้วปีนี้จะหลงทางอีกเปล่าเนี่ย
กายพร้อม ใจพร้อม เราทำได้
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 16:09
แล้วปีนี้จะหลงทางอีกเปล่าเนี่ย   ...

อันนี้ไม่คอนเฟิม ถ้าขับรถไปเอง55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้