ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> 16 มิ.ย. ไหว้ครูบูรพาจารย์ ปี'๕๖ (ครั้งที่ ๔) <<

[คัดลอกลิงก์]
Assava และ Passa พร้อมทำงานครับ
พร้อมคับ

ใกล้เข้ามาอีกนิด ชิดเข้ามาอีกหน่อย
ไปอยู่แล้ว****มองภาพหลวงปู่ (นึกถึงงานไหว้ครู) ภาพขยับได้ หลวงปู่ยิ้ม ครับ ****
เหลืออีกกี่วันแล้วเนี่ย ลืมนับถอยหลังต่อ
พร้อมคับ ว่าแต่เปิดอ่านมา 4 หน้า แร้ว ยังหาวัน ไม่เจอเลย
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-24 20:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Thara ตอบกลับเมื่อ 2013-4-24 19:48
พร้อมคับ ว่าแต่เปิดอ่านมา 4 หน้า แร้ว ยังหาวัน ไม่เจอ ...

งานไหว้ครู ปีนี้จัดวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 ครับ
ไม่พลาดแน่ๆ ครับ   
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-4-24 20:04
งานไหว้ครู ปีนี้จัดวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 ครับ{: ...

งั้นเจอกันเสาร์ 15 คร๊าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้