ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> 16 มิ.ย. ไหว้ครูบูรพาจารย์ ปี'๕๖ (ครั้งที่ ๔) <<

[คัดลอกลิงก์]
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-4-28 06:57
ไหว้ครูปีนี้ท่านใดอยากทราบดวงชะตาเจอผมหน้างานได้นะ ...

ชอบชื่อจังเลยครับ

หมอหนุ่มชิวชิว
งานไหว้ครูปีนี้ เตรียมพบกับวัตถุมงคลราคาพิเศษ กับพวกเราคศช.ทุกท่านที่มาร่วมงานค่ะ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 15:40
งานไหว้ครูปีนี้ เตรียมพบกับวัตถุมงคลราคาพิเศษ กับพว ...

แล้วก๋วยเตี๋ยว กับไอศครีม  อร่อยๆๆมีหรือเปล่าครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 15:59
แล้วก๋วยเตี๋ยว กับไอศครีม  อร่อยๆๆมีหรือเปล่าครับ ...

เช่นเคยน้องเมธา ก๋วยเตี๋ยวอร่อยลื่อชา ไอครีมมิมีพลาดตบท้ายบ่ายๆเจอกันขนมจีนเขียวหวานจร๊าาา
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 16:29
เช่นเคยน้องเมธา ก๋วยเตี๋ยวอร่อยลื่อชา ไอครีมมิมีพล ...

แจ่มจิตเลย
.  
น่าจะมีทดลองชิมอาหารก่อน
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-1 00:12
น่าจะมีทดลองชิมอาหารก่อน

ว่าแต่จะกินทันเจ้าวุ่น หรือเปล่า น้องเมธ ....
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 01:36
ว่าแต่จะกินทันเจ้าวุ่น หรือเปล่า น้องเมธ .... ...

ทันแน่นอนครับ ปีนี้ผมฟิตเกินร้อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้