ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> 16 มิ.ย. ไหว้ครูบูรพาจารย์ ปี'๕๖ (ครั้งที่ ๔) <<

[คัดลอกลิงก์]
ไปครับ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 15:40
งานไหว้ครูปีนี้ เตรียมพบกับวัตถุมงคลราคาพิเศษ กับพว ...

อยากไปร่วมงานด้วยจังเลย แต่ไปไม่ถูก
อยู่บางพลี สป. แนะนำเส้นทางด้วยครับ
หรือมี คศช. ท่านใดอยู่ สป.บ้างครับ
มีรถขึ้นทางด่วนมาลงพระราม 2 เข้าถนนกาญจนาภิเษก มาจนถึงแยกตลิ่งชันบางบัวทอง ทถึงแยกแล้วหาทางเข้าซ้ายไว้ เข้าคู่ขนานแล้ว มองด้านขวา จะเห็นโรงเรียนเทพศิรินทร์ กลับรถใต้สะพานมาเข้าซอยโรงเรียนเทพศิรินทร์ และเข้าซอยมาสังเกตป้ายหมู่บ้านดรีมเพลส และ Aดรีม เข้ามาหมู่บ้านดรีมเพลส ถาม รปภ.หน้าหมู่บ้านว่าไปบ้านอาจารย์ครับ
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 15:19
อยากไปร่วมงานด้วยจังเลย แต่ไปไม่ถูก
อยู่บางพลี สป.  ...

ผมอยู่แยกบางนาคร้าบ
ไปไม่ยาก...ใกล้ๆๆวันคงมีรายละเอียดเพิ่มแน่นอน
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 18:35
มีรถขึ้นทางด่วนมาลงพระราม 2 เข้าถนนกาญจนาภิเษก มาจนถ ...

ขอบคุณครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-5 08:21
ผมอยู่แยกบางนาคร้าบ
ไปไม่ยาก...ใกล้ๆๆวันคงมีรายละเอ ...

ขอบคุณครับ
แอบกระซิบผมด้วยนะครับ ศิษย์พี่ metha ครับ
มีน้องคนที่ผมดูดวงให้วันนี้เธออยากมาร่วมงานและครอบเศรียรปู่ฤาษีด้วยครับ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-5-6 19:31
มีน้องคนที่ผมดูดวงให้วันนี้เธออยากมาร่วมงานและครอบ ...

ดีครับ บารมีของหลวงปู่่ชื่นจะได้แผ่ไพศาล
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-5-6 19:31
มีน้องคนที่ผมดูดวงให้วันนี้เธออยากมาร่วมงานและครอบ ...

เชิญมาร่วมงานเลยน่ะครับ....วันงานพี่หมอหนุ่มจะเปิดดูดวงให้พี่ๆน้องๆ คศช หรือเปล่าครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-7 09:05
เชิญมาร่วมงานเลยน่ะครับ....วันงานพี่หมอหนุ่มจะเปิดด ...

ปีนี้พร้อมมากครับ เตรียมความพร้อมไว้แล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้