ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-7-24 07:47
ช่วงนี้กำลังโชว์  เพาวเวอร์

โชว์ แรงจิงจังอะครับ .......ตกใจ ไม่เคยเจองี้มาก่อนเลยครับ!!!
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 00:53
โชว์ แรงจิงจังอะครับ .......ตกใจ ไม่เคยเจองี้มาก่อนเลย ...

หนุมานรุ่นนี้มหาเสน่ห์รุ่นแรงเหลือเกิน
แรงกว่าขุนแผน ท้าให้ลองคับ

หุหุ ขุนแผนก็ขุนแผนเถอะ ชิ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 00:53
โชว์ แรงจิงจังอะครับ .......ตกใจ ไม่เคยเจองี้มาก่อนเลย ...

คงรู้แล้วสิน่ะว่าทำไม...จึงเชียร์ หนุมานเนื้อผง
นาคปรก ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 07:49
หนุมานรุ่นนี้มหาเสน่ห์รุ่นแรงเหลือเกิน
แรงกว่าขุน ...

ขุนแผนก็ขุนแผนเถอะ...... อย่างมากก็มีแค่สาวมอง......

....แต่กับหนุมานองค์นี้ ...... สาวเดินมาบอกชอบเลยครับ ....ตรงๆ....บอกไม่รู้ไม่เข้าใจ บอกรู้สึกดีด้วยจัง....ต้องบอก เก็บไม่ไหวแล้ว.....

....งง เลยสิครับ เกิดมา 25 ปี ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน......ช๊อค!! ไปทีนึง!!!

...เสน่ห์หนุมาน รุ่นนี้ แรงกว่าขุนแผน ท้าให้ลอง!! ยืนยันครับ!!!!
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 23:32
ขุนแผนก็ขุนแผนเถอะ...... อย่างมากก็มีแค่สาวมอง......

.... ...

ไม่เอาอย่าพูดแบบนั้น...มีหนุมานกับขุนแผนยิ่งดีกว่า
มีอย่างใดอย่างนึง....เพราะมีสองอย่างย่อมดีกว่าครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 23:32

.... ...

5002 เลยน่ะ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-7-29 19:26
ไม่เอาอย่าพูดแบบนั้น...มีหนุมานกับขุนแผนยิ่งดีกว่า
...

อะไรๆมันก้อต้องเบิ้ลสอง
แรงๆแบบนี้ต้องหาเก็บให้ได้ครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-7-30 09:40
5002 เลยน่ะ

จำนวนขนาดนี้น่าจะต้องยกให้น้องวุ่นหน่ะสิครับ..... ป่านนี้อาจจะได้เกิน 5002 ไปหลายคนละ......เป็นผู้เชี่ยวชาญการใช้เสน่ห์หนุมานมาหลายปีแล้ว>>>>
มันแน่นอนครับว่าต้องแรง แต่อย่านำไปเปรียบเทียบกับพระขุนแผนครับ
เดี๋ยววันข้างหน้าถ้ามีขุนแผนพิเศษแรงๆจะใช้ไม่ขึ้นเพราะเคยปรามาสไว้
รู้ๆกันในกลุ่มพี่น้องครับ นี่คือมหาเสน่ห์แบบโลดโผน
จะเอาแบบวิ่งเข้ามากอดแล้วขาก่ายก็มีนะพี่น้อง
แต่คนมันจะอิจฉาเรานะครับแล้วก็ดักตีกบาลเราซะอีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้