ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาตี้ปีใหม่ คศช. คืนความสุขสู่ประชาชน ต้อนรับปี 2557 จ้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
วุ่นคงอาจจะไม่ต้องช่วย ไม่แน่เหนจะเอาบอดี้การ์ดมาด้วย
ปีนี้มีจับของขวัญกันด้วยค่ะ ไม่ได้มาร่วมแต่สามารถส่งของขวัญมาจับกัน ร่วมสนุกด้วยกันค่ะของขวัญมูลค่าตั้งแต่500บาทขึ้นไป
ตามแต่ล่ะท่านจะสะดวก มาร่วมแต่ไม่จับของขวัญก้อได้ค่ะ
สำหรับปีนี้เชกเช่นทุกปี เด็กๆฟรีตลอดทั้งงาน (เด็กๆในที่นี้มิ่ใข่กิ๊กกั๊กน่ะค่ะบรรดาท่านสว.ท่านหลาย
ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีสนับสนุนงานปาร์ตี้ของคศช.
1.เก่ง66  500บาท
2.หมอต้อย500บาท
3.พี่หมัดหมี่.......
4.พี่ตี๋.....
และยังรอผู้อุปการะคุณทุกท่านด้วยความยินดียิ่ง
ปีใหม่ปีนี้และปีต่อๆไปขอให้ทุกท่านพบแต่ความสูขความเจริญค่ะ
สามารถส่งของขวัญมาร่วมจับกันได้นะครับ
งานจะได้ครึกครื้น ตืนตาตื่นใจยิ่งขึ้น ครับ
ลงชื่อไปร่วมงานด้วยครับ
อยากทราบ เวลาเริ่มงาน และสถานที่หน่อยครับ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-12-16 14:53
ปีนี้มีจับของขวัญกันด้วยค่ะ ไม่ได้มาร่วมแต่สามารถส ...

เดี๋ยวขอดูเวลากับ สถานที่ก่อนนะครับพี่  หากไปร่วมไม่ได้จริงๆ จะฝากของขวัญมาจับรางวัลด้วยครับ
wind ตอบกลับเมื่อ 2013-12-18 09:59
อยากทราบ เวลาเริ่มงาน และสถานที่หน่อยครับ ...

ดรีมเพลสครับ งานเริ่มช่วงเย็น ถ้าสะดวกมาช่วงบ่ายๆ มาช่วยเตรียมงานก็ดีครับ

ส่วนจะไปต่อกันที่ไหนนั้น ก็แล้วแต่เลยครับ
ร่วมด้วยช่วย1000จ้า
เหลืออีกสองวันแล้วครับ ใครว่างเข้ามาก่อน มาช่วยเตรียมงานนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้