ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาตี้ปีใหม่ คศช. คืนความสุขสู่ประชาชน ต้อนรับปี 2557 จ้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
ปีนี้มีจับของขวัญมั้ยครับ
อาจารย์เตรียมรางวัลให้กับพี่น้อง คศช. แล้วน่ะครับ
ใครอยากได้ลงชื่อไปร่วมงานกันน่ะ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-12-8 20:44

พี่กิตเอาตะกรุดทองคำสองดอกมาจับจิคับ
ไม่ค่อยได้ใช้นี่นา.....น้องๆ อยากได้อ่ะคับ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-12-8 20:44

ขอบคุณพี่กิตสำหรับของรางวัลครับ
เหลืออีกสิบวันแล้วนะครับ
อยากอยู่ถึงวันงานจังเลยครับ
ไปครับ
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-12-10 22:07

ไม่อยากให้พลาด ครับ
ใครว่างเชิญนะครับ ...สนุกสนานกับแบบพี่ๆน้องๆ  ....
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-12-10 22:07

พี่ชายมาวันไหนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้