ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 34050
ตอบกลับ: 172
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาตี้ปีใหม่ คศช. คืนความสุขสู่ประชาชน ต้อนรับปี 2557 จ้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taka_jipata เมื่อ 2013-12-11 17:14

และแล้ววันเวลาก็ผ่านพาเราเข้าสู่เดือน ธันวาคม อีกครั้ง
แต่ละปีผ่านไปเร็วไวจนจำจดกันแทบไม่ทัน บางคนสมหวัง
บ้างผิดหวังเคล้าคละกันไปเป็นปรกติ แต่ไม่ว่าจะสุข จะทุกข์
ทุกอย่างต้องผ่านไปและเข้าสู่ปีใหม่อีกอยู่ดี

เอาล่ะเข้าเรื่องครับ !!!

ปีนี้ทางสำนักเราจะจัดงานพบปะสังสรรค์กันประสาพี่น้องผองเพื่อนอีกครั้ง
โดยกำหนดการจัดงานคือค่ำคืน ของวันเสาร์ที่ 21 ธันวาคม 2556
โดยเราจะจัดงานกันนอกสถานที่เพื่อจะได้เฮฮา ปาตี้กันได้อย่างสนุกสุดเหวี่ยง
สำหรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมงานมีค่าใช้จ่ายเล็กๆ น้อย เพื่อเป็นค่าใช้สถานที่ และอาหาร เครื่องดื่มต่างๆ
ทั้งนี้คนละ 300 บาทถ้วน พิเศษ สำหรับเด็กๆ มาฟรีเลยนะจ๊ะ

!!! ร่วมลุ้นรางวัลพิเศษจากอาจารย์ !!! งานนี้มีเฮแน่นอน  

รีบลงชื่อด่วน!!! เราไม่จำกัดจำนวน แต่เวลาจำกัดนะจ๊ะ
ลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

สำหรับสถานที่จัดงานจะแจ้งให้ทราบเร็วๆ นี้ เนื่องจากขณะนี้กลุ่ม สว. ได้เข้ากระชับพื้นที่จัดหาสถานที่ดีๆ สำหรับพวกเราชาว คศช. อยู่ครับ

รายชื่อผู้ร่วมงาน
1.chakpetch
2.thouch-578
3.matmee2550
4.taka_jipata
5.Tatie
6.Toywater
7.แอม
8.Ma-ii
9.น้องออโต้
10.น้องเอเบิ้ล
11.bigbard
12.รามเทพ
13.morntanti
14.moshido
15.nujeab (2 คน)
16.metha
17.
kit007
18.
AUD (4 คน)
19.
MorPie
20.
21.
22.
23.
24.
25.

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 16:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาย้อนดูภาพบรรยากาศเก่าๆ เคล้าความสุข เพื่อเป็นการอุ่นเครื่องกันก่อนนะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 16:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาหารก็อร่อย ยิ่งกินยิ่งอิ่ม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ลงชื่อคร๊าบบ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 16:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บรรยากาศลุ้นจับรางวัลกันแบบแทบหยุดหายใจ

x
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 16:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดูโฉมหน้าผู้ได้รางวัลพิเศษกัน

ล็อคเป้า !!!

ปล. ใครจับได้รางวัลพิเศษในปีที่แล้ว ปีนี้เอามาคืนด้วยนะครับ จะได้แบ่งให้คนอื่นใช้ต่อออ !!!   

x
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 16:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ท้องแน่น

x
น่าเสียดาย
ตรงกับวันเข้างานบ่ายอีกแล้ว
กว่าจะเลิกงานก็ห้าทุ่ม อดไปงานอีกแล้ว
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 16:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คอหนัก

x
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 16:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งานเรารอพี่เมธได้อยู่แล้ว มามะ มามา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้