ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาตี้ปีใหม่ คศช. คืนความสุขสู่ประชาชน ต้อนรับปี 2557 จ้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]

เรายังเจอกัน เจอกันที่เดิม
ได้เติมทุกอย่างจากใจที่มี
ได้มีพลังแข็งแรงเข้มแข็งได้กว่านี้

เพิ่มพูนด้วยวันเวลา

ที่แห่งนี้ ที่ทำให้สองเราเจอะกัน ได้ผูกพันพึ่งพา
ที่แห่งนี้ ที่เติมเต็มภาพความประทับใจทุกเวลา

ที่แห่งนี้ สำหรับพรุ่งนี้จะดูดียิ่งกว่า

ที่แห่งนี้ ก็จะยังคงอยู่ในใจตลอดไป

แต่ละหยดที่เติมด้วยใจ

ผ่านเดือนปีเวียนไปเป็นแรงใจให้กัน
เติมความสวยงามด้วยรักและผูกพัน

ยิ่งนานเท่านานยิ่งมีมากมาย

ในความทรงจำยังมีภาพเดิม
ให้เราได้แต่งได้เติมสีสันใหม่
กลับมามองภาพเดิม

ยิ่งเพิ่มความสดใสให้กับฝันของเรา

ท่านผู้นำ คิม จ้อง อึ๊บ
ก็เดินทางมาร่วมงาน ด้วยหรือเนี้ย
เอาตัวไปประหาร
สวัสดีปีใหม่ค่ะ  ยังคงรักและผูกพันธ์พี่น้องคศช.ทุกท่านค่ะ  โชคดีปีใหม่
ขอบคุณค่ะ
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-12-22 11:38

ดีใจด้วยครับ.และ.สวัสดีปีใหม่ ขอให้อาจารย์และครอบครัว และพี่น้อง ค่าใช้จ่าย.ทุกท่านจงมีแต่ความสุข ปราศจากทุกข์นะครับ
สวัสดีปีใหม่ 2557 ครับ ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับของรางวัลจากอาจารย์ครับ
นำภาพบรรยากาศเล็กๆน้อยๆมาฝากครับ

ตี๋ช่างไฟครับ ทีแรกผมก็ว่าจะช่วยนะ แต่มาคิดดูอีกที ชีวิตผมยังอีกยาวไกล ให้พี่ตี๋ทำดีกว่า 555

ใช้ของหมดอายุ 555

อาจารย์ช่วยด้วย

ขอบคุณพี่ตี๋ที่ประดับไฟ ลูกโบ่ง ฯลฯ ให้บรรยากาศในงาน น่ารัก สวยงาม แต่ก็อีกนั่นแหละ ใช้ของหมดอายุอีกแล้ว 555

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แผนกเตรียมของกิน ก็ใช้แรงงานพม่าครับ 555

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ปิ้งย่างบริการโดย มาดซีฟู๊ด ใช้ของหมดอายุอีกแล้ว มีใครท้องเสียบ้างครับ

x
ท่านผู้นำก็ให้เกียรติชาว คศช. มาร่วมงานปีนี้ด้วย ท่ามกลางความงุนงงว่ามันเกิดอะไรขึ้น ? !#$*)%@$%&^+

ท่านผู้นำทักทายชาว คศช. ที่มาร่วมงานอย่างอบอุ่นเป็นกันเอง

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้