ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาตี้ปีใหม่ คศช. คืนความสุขสู่ประชาชน ต้อนรับปี 2557 จ้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
ปีนี้ก็คงอีกตามเคย ออกต่างจังหวัดตั้งแต่ 25 ธ.ค.
ปีนี้ไม่พลาดแน่ๆ
ปีใหม่ปีนี้...ขอเชิญชวนให้พี่ๆน้องมากันเยอะๆนะคะ และเตรียมหาของขวัญไว้กันได้แล้วนะคะ ไปร่วมสนุกกันงานสังสรรค์แบบนี้ ปีละครั้งเท่านั้นใครพลาดหละก็ "คุณจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง" จริงๆนะ

และสำหรับใครที่ไม่รู้จะไปหาซื้อของขวัญที่ไหนมากันได้ที่  งานแสดงสินค้าเทศกาลต้อนรับปีใหม่ 2558 อิมแพ็ค เมืองทองธานี 28 November 2014 - 07 December 2014
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-18 06:31
ปีนี้ก็คงอีกตามเคย ออกต่างจังหวัดตั้งแต่ 25 ธ.ค. ...

ยังไม่รู้เลยว่าที่สำนักจะจัดงานวันไหน? หรือว่า คุณArt มีสัมผสพิเศษรู้แล้วว่าจัดวันไหน?
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-11-19 07:26
ยังไม่รู้เลยว่าที่สำนักจะจัดงานวันไหน? หรือว่า คุณA ...

เชื่อว่าต้องจัดไงครับ จัดมาทุกปี แล้วก็เป็นวันที่ไม่อยู่ทุกปี กระซิกๆ
วันที่เท่าไหร่หนอ

อนุโมทนา สาธุ ล้วงหน้าน่ะครับ
ปีใหม่ จะถึงนี้คงกลับอีสานบ้านเฮา ไม่ได้ร่วมสวดมนต์ข้ามปีครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-19 23:42
อนุโมทนา สาธุ ล้วงหน้าน่ะครับ
ปีใหม่ จ ...

ผิดกระทู้ป่าวเฮีย... เค้าคุยกานเรื่องปาร์ตี้นะ  อิอิ
AmAm ตอบกลับเมื่อ 2014-11-19 23:46
ผิดกระทู้ป่าวเฮีย... เค้าคุยกานเรื่องปาร์ตี้นะ  อิอิ ...

ไม่ผิดหรอก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AmAm เมื่อ 2014-11-24 23:02

ขอความคิดเห็นหน่อยจร้า ถ้าจัดงานเลี้ยง เป็นวันที่ 20 หรือ 21  ธ.ค. สะดวกกันมั้ยคะ และควรเป็น 20 หรือ 21 ดีคะ  รบกวนขอความคิดเห็นหน่รบกวนขอความคิดเห็นหน่ยคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้