ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้งานเยอะเหมือนกันครับหลวงปู่ ที่ทำงานผมเขาย้ายสลับตำแหน่งกันยังไม่เสร็จเลย ผมต้องย้ายโทรศัพท์ตามโต๊ะให้เขาครับ ช่วงนี้กำลังทำจิตให้มันเบิกบานอยู่ครับหลวงปู่ ไม่ไปยึดสิ่งที่ทำให้หดหู่และห่อเหี่ยวครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้เริ่มมีสัญญาณดีๆแล้วครับหลวงปู่ แต่เดี๋ยวต้องรออีกวันสองวันครับว่าจะได้เรื่องหรือไม่ แต่แรงปะทะที่กลับมาก็มีความรุนแรงเหมือนกันนะครับหลวงปู่ วันนี้ผมพยายามใช้คำว่าขันติครับ ผมเพิ่งสวดมนต์ถวายหลวงปู่เสร็จแล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ตอนเย็นไปส่งพ่อกับแม่กลับบ้านที่ชลบุรีมาครับหลวงปู่ เรื่องเมื่อวานที่จะดีนั้นเหมือนเขายกเลิกไปแล้วครับ แต่ก็ไม่เป็นไรครับถือว่ามันไม่ใช่ของเรา หลวงปู่ช่วยคุ้มครองพ่อกับแม่ผมด้วยนะครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วครับ กราบหลวงปู่ครับ
หลวงปู่ครับพรุ่งนี้ผมต้องเดินทางไปขอนแก่นครับ ไปดูแลลูกหน่อยครับ ช่วงนี้ตอนเช้าๆเริ่มมีอากาศเย็นๆแล้วนะครับหลวงปู่ ฝนน่าจะใกล้หมดแล้วครับ จะสามทุ่มแล้วหลวงปู่จำวัดหรือยังครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

ถึงขอนแก่นแล้วครับหลวงปู่ ออกมาตั้งแต่ตอนประมาณเกือบๆแปดโมงเช้า มาถึงประมาณห้าโมงเย็น เกือบทั้งวันเลยครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

อยู่ที่นี่อีกคืนหนึ่งครับหลวงปู่ เดินทางกลับพรุ่งนี้เช้าครับ มีงานที่จะต้องจัดการที่โน่นครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้