ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศิษย์มีครูไม่ต้องกลัวใคร

[คัดลอกลิงก์]

แรงจริงๆ

สงสารนะ ไม่เคยคิดร้าย แต่ใจเขาดูไม่สะอาดกับเราในบางเรื่อง ก็รับไป
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-18 21:26
สงสารนะ ไม่เคยคิดร้าย แต่ใจเขาดูไม่สะอาดกับเราในบางเรื่อง ก็รับไป

กลัวก็คือใจตนเอง กลัวทิฐิมานะ ของตัวเองนี่แล
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-9-6 07:56
กลัวก็คือใจตนเอง กลัวทิฐิมานะ ของตัวเองนี่แล

หรา.าาาาา

อันนี้เกิดมานะเลยครับ เห็นงานเป็นลม เห็น......สู้ตาย
จนบัดนี้ เจ้าคนที่พยายามเหยียบย่ำซ้ำเติมผมบนความผิดพลาด ก็ยังเน่าสนิท ก้มหน้าก้มตาทำงานไป โดยไร้โอกาสเติบโตจากเจ้านาย ผมก็ได้แต่แผ่เมตตาให้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-9-29 07:40
จนบัดนี้ เจ้าคนที่พยายามเหยียบย่ำซ้ำเติมผมบนความผิ ...

เดาว่าด้วยแรงที่เขาใช้เพื่อเอาเราเป็นหินรองเท้าให้เเขาได้สูงขึ้น มันกลับกระทำให้เขาร่วงหล่น ด้วยแรงกรรมและอานุภาพแห่งมหาสะท้อน

คงกะเอาผมเป็นทางเดินจริงจัง เลยโดนเข้าไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้