ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศิษย์มีครูไม่ต้องกลัวใคร

[คัดลอกลิงก์]
ขอยืนยันอีก 1 เสียงครับ  ของผมนี้ไม่ต้องทะเลาะหรือมีเรื่องเลยครับ เช่น มีคนเดินแซงหน้า คนที่แซงนั่นไม่หกล้มก็โดนประตูรถหนีบ ต่อหน้าเลยครับ เหตุการณ์เกิดขึ้นบ่อยมากครับ และที่เด็ดสุดคือ กำลังเดินดูของไปเรื่อยๆ มีคุณป้ากำลังเดินออกมาจากรถ Benz และมองผมอย่างดูถูก ในทันใดนั้นเองคุณป้าได้หกล้ม กลิ้ง มา ศรีษะได้ล้มมาอยู่ที่เท้าผมพอดี พร้อมกับร้องโอดครวญอย่างน่าสงสาร ผมนี้ต้องรีบเข้าไปช่วยพยุงและตะโกนเรียกยาม มาช่วย แต่คุณป้าไม่เป็นไรมากเพราะว่าศรีษะไม่โดนกะแทกอะไร อาจด้วยที่ว่ามาลงตรงเท้าผมพอดี แต่สุดท้ายมาคุณป้าก็ มาขอขอบคุณผมเป็นการใหญ่ เรื่องนี้ก็จบลงด้วยดีครับ....อิติฤทธิ ชื่น...ประสิทธิภะวันตุเม....
ช่วงนี้ปัญหางานรุมเร้า ได้แต่อดทน ศิษย์มีครูไม่แพ้ใคร ลุยๆๆ
สู้เด้อพี่น้อง
สู้ๆๆๆๆ
ย่ำแย่กันไปอีกราย สำหรับคนมุ่งร้าย เราอุตส่าห์แผ่เมตตาให้ เจอสะท้อนด้วยเหรียญเจ้าอาถรรพ์
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-16 20:37
ย่ำแย่กันไปอีกราย สำหรับคนมุ่งร้าย เราอุตส่าห์แผ่เมตตาให้ เจอสะท้อนด้วยเหรียญเจ้าอาถรรพ์

ใครอ่ะพี่

ที่ทำงานครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้