ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2013-6-27 10:58
แล้วพรายหายไปรึเปล่าครับ

ไม่หายหรอกครับ ก็อยู่ช่วยกันน่ะแหละ แต่ไม่รู้สึกอึดอัดอีกเลยครับ
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 09:00
ไม่หายหรอกครับ ก็อยู่ช่วยกันน่ะแหละ แต่ไม่รู้สึกอึ ...

องค์พ่อท่านอาจจะปรับภพภูมิให้สูงขึ้นหรือเปล่าครับ
ขุนแผนเทพรัญจวน งานวันเกิดอาจารย์ใครได้ไปบูชาบ้างครับ โชว์หน่อยๆ อยากได้บ้างจัง ฮะฮะ
ยังมีของดีอีกมากมายที่อาจารย์ยังไม่เปิดเผยออกมา รอเมื่อถึงเวลา.   จองด้วยคน. เพชรกลับ
นาคปรก ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 10:03
องค์พ่อท่านอาจจะปรับภพภูมิให้สูงขึ้นหรือเปล่าครับ ...

ไม่แน่ใจครับ รู้สึกว่ายังอยู่กันครบแต่ไม่ร้อนอึดอัดเหมือนก่อนที่จะเชิญองค์พ่อกับพ่อปู่มาอยู้ด้วยกันน่ะครับ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 14:20
ยังมีของดีอีกมากมายที่อาจารย์ยังไม่เปิดเผยออกมา รอ ...

ใช้ครับ คงต้องติดตามเรื่อยๆๆ
เดี๋ยวจะตกขบวน
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 13:28
ขุนแผนเทพรัญจวน งานวันเกิดอาจารย์ใครได้ไปบูชาบ้างค ...

ใจร่มๆคร๊าบบบ
คาถาเรียกทรัพย์...รอครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 17:08
ใจร่มๆคร๊าบบบ

sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 20:03
คาถาเรียกทรัพย์...รอครับ

เรียกทรัพย์บทไหนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้