ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระราม แขวนคู่อะไรดี

[คัดลอกลิงก์]
พระรามแขวนคู่กับดวงตราอาถรรพ์จะเป็นไงน้าาาาาาาา  อยากรู้จัง
ตอบ  ส่วนตัวผมห้อยแล้วรู้สึกสบายมาก สุขุม ลุ่มลึก เยือกเย็น แม้นมีสิ่งมากวนใจ กวนอารมณ์ก็วางเฉยกับมัน อารมณ์เหมือนยุงกัดแต่เราไม่รู้สึกตัว ประมาณนี้  และแปลกมากที่ผมไม่เกรี้ยวกราดดุดันเลยครับ

ปล. ห้อยเดี่ยวพระรามนอนไม่ได้  เพราะทำให้นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย สงสัย ธาตุไฟแรงไป น่าจะมาจากอาถรรพ์ทางมหาปราบ ประมาณนั้นครับ
orisis ตอบกลับเมื่อ 2015-6-17 08:52
พระรามแขวนคู่กับดวงตราอาถรรพ์จะเป็นไงน้าาาาาาาา  อย ...

ขอบคุณครับ  เห็นตรงกันครับ สุขุม ลุ่มลึก เยือกเย็น ของผมแอบมีดุดัน  แต่ไม่เกี้ยวกราด และที่ของผมหน้าชาๆ สงสัยปรับธาตุครับ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 14:54
หน้าชา  อยากอาเจียน   แต่สุขุม เยือกเย็น ดุดัน

แรงจริง แรงจัง
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-18 00:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-30 22:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีใครแขวนชุดวิษณุมนต์ครบชุดไหมหนอ

-ล็อกเก็ตอัฐกรเทวราช
-ตะกรุดเจ้าสามหัวเมือง
-พระศรีราม
และล่าสุด แหวนพระศรีราม

ได้ยินว่าแหวนพระศรีราม กระแสแห่งองค์เทวะก็แรงโดดเด่น มีคนทดลองแขวนคอกับสร้อยตามอาจารย์แนะนำ ประจักษ์ถึงพลังแห่งแหวนได้ชัดแจ้งเลย (ของรักของข้า โอวววว)
คำถามนี้ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงจะตอบว่า พระรามก็ต้องแขวนคู่หนุมานทหารเอกสิครับ...
แต่ถ้าเป็นตอนนี้ คงต้องตอบว่า พระราม ก็ต้องมีหนุมานถวายแหวนพระรามด้วย .... แหวนปลอกมีดธรรมดาที่ไม่ธรรมดา....
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-7-1 11:05

ช่วงนี้ผมชุดนี้ชุดเดียวเลย แล้วรู้สึกเต็มมาก
1)เหรียญทองแดง ที่ระลึกไหว้ครู58เพราะมียันต์ยอดจักรวาล สำหรับเปิดสมอง ดึงพลังเทพทั่วจักรวาลมาสถิตไว้
2)แหวนพระศรีราม
3)สายสิญจน์ที่ได้จากไหว้ครูนั้นแหละสุดยอด ใช้มา3ปีไม่เคยเปลี่ยน พีพีเลยคว้าซะ อิอิ
      ผนึกทั้งสามไว้ในตลับเดียวให้แหวนอยู่กลางให้มากสุด  ดุจดังพระรามแสดงฤทธานุภาพเผยร่างพระนารายณ์ครอบคลุมทั่งจักรวาล
      ทำเสร็จคล้องตลับเดียวบูชา เอาว่าลมออกหูกันเลยที่เดียว
       ปล.ทำตามความรู้สึกล้วน ยังไม่ได้ปรึกษาอาจารย์ว่าทำได้ไหม  แต่ทำแล้วดี๊ดี เติมเต็มอารมณ์ สงบร่มเย็นไม่ฟุ้งซ่านจ้า  ทั้งองค์พ่อ ทั้งพระศรีราม ทั้งสายสิญจน์ไหว้ครูอาจารย์ ฟินเว่อร์  ว่าจะหาทางพกมณีนาคาเพิ่มด้วย แต่รอสักว่างๆสักพัก อัดกรอบกันน้ำก่อน  ลืมบอกแอบพกเพชรกลับอีกเส้นด้วย ปิติ กับชุดนี้มากๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-7-1 01:17
ช่วงนี้ผมชุดนี้ชุดเดียวเลย แล้วรู้สึกเต็มมาก
1)เหรีย ...

มาน้ำลายใส่เค้ามัย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-30 22:44
มีใครแขวนชุดวิษณุมนต์ครบชุดไหมหนอ

-ล็อกเก็ตอัฐกรเท ...

ต้องคล้องคอไว้ครับ เป็นของสูงครับ อาจารย์ท่านลงวิชาสำคัญต่างๆไว้มากมาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้