ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 21872
ตอบกลับ: 71
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไหว้ครูครั้งที่ 4 ปี 56

[คัดลอกลิงก์]
นี่เป็นแค่ภาพบางส่วนที่ผมได้มีโอกาสถ่ายเก็บไว้ภาพจริงๆ ต้องรอเพชร เขาล่ะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 10:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพหลุด! สำหรับคนที่ไม่ได้ไปร่วมงานครับ แค่เพียง เปิดกล่องก็ทำเอามึหัวไปเลยครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่รู้พี่ตี๋แกเพ่งอะไรอยู่

x
พี่ตี๋แกกำลังพิจารณาว่าจะบูชากี่ช่อดี กะเหมาหมดแน่ๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 11:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 11:18
พี่ตี๋แกกำลังพิจารณาว่าจะบูชากี่ช่อดี กะเหมาหมดแน่ ...

หุหุหุ ถ้าจะจริง
กำลังคิดว่าหิ้งที่บ้านมีที่ตั้งได้ซักกี่ช่อ

แต่พอเมื่อวานเย็นเห็นพี่บุกดูแล้วรู้ว่ามีกี่ช่อ แกก็ยิ้มนิดๆ แบบมีเลศนัย
ก็เลยเลิกคิดถึงหิ้งพระที่บ้าน  มาคิดถึงเงินในบัญชีกับหุ้นในพอร์ตแทน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 12:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 11:35
กำลังคิดว่าหิ้งที่บ้านมีที่ตั้งได้ซักกี่ช่อ

แต่พอเ ...

ถึงพี่ตี๋ ผมไปส่งน้องเขาถึงแค่ปากซอย 32 ครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 12:24
ถึงพี่ตี๋ ผมไปส่งน้องเขาถึงแค่ปากซอย 32 ครับ ...

อันนี้พิมพ์ให้ผมอ่าน หรือตั้งใจแก้ตัวกับคนใกล้ตัวครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 15:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oustayutt เมื่อ 2013-6-17 15:52
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 14:54
อันนี้พิมพ์ให้ผมอ่าน หรือตั้งใจแก้ตัวกับคนใกล้ตัว ...

แกว่า "กล่นในรถแปลกๆ"

x
กลัวขนาดแค่นึกถึงก็พิมพ์ตกๆหล่นๆเลยเหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้