ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไหว้ครูครั้งที่ 4 ปี 56

[คัดลอกลิงก์]
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-6-18 13:28
พี่มรไปบอกว่าน้ำหนัก2คนรวมกันเท่ากับเจ๊ใด้ไง หยาบค ...

เรื่องน้ำหนักพอให้อภัย แต่เรื่องความสวย ขอบอกนางรำชิดซ้ายค่ะ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-6-18 15:14
เรื่องน้ำหนักพอให้อภัย แต่เรื่องความสวย ขอบอกนางรำ ...

ก็พี่จ๊อเบียดน้องเขานิครับ อ่าาาาา ล้อเล่น 5555
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-6-18 19:32
ก็พี่จ๊อเบียดน้องเขานิครับ อ่าาาาา ล้อเล่น 5555 ...

นายเต๋า...ยังอยากเช่าพระราคาพิเศษอยู่หรือป่าว
เดี๋ยวก็ได้ราคาแพงเป็นพิเศษแบบผมหรอก
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-6-18 15:14
เรื่องน้ำหนักพอให้อภัย แต่เรื่องความสวย ขอบอกนางรำ ...

เห็นไหม?  เค้าวัดกันที่ความสวย....ส่วนเรื่องน้ำหนักค่อยทำกันที่หลังได้  .....อ่อ  ใจดีเหมือนเดิม ( หรือเปล่า ) ใครช่วยตอบที.....
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-18 19:54
เดี๋ยวก็ได้ราคาแพงเป็นพิเศษแบบผมหรอก ...

เฮียตี๋ ....แค่นี้ สิวๆถ้าเทียบกับ แดงยกกระดาน.....
งานไหว้ครูปีนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีเหมือนทุกๆครั้งที่ผ่านมา ได้เห็นความร่วมแรงร่วมใจของพี่น้อง คศช. ทั้งการเตรียมงานต่างๆ ช่วยกันจัด ช่วยกันเก็บ อบอุ่นดีมากๆครับ บ้านหลังนี้ อยากชมภาพบรรยากาศแบบเต็มๆซะแล้ว
ปีนี้มีวัตถุมงคลราคาพิเศษ มีคนสนใจมากกว่าทุกๆปี จึงขยับไปไหนไม่ค่อยได้ (ดีที่มีพี่มาตร / พี่หนึ่ง / คุณอาร์ท กับ น้องแบงค์มาช่วย ) แต่งานส่วนอื่นๆผมไม่ค่อยได้ไปช่วยเท่าไรเลย ดีใจที่เห็นพี่ๆน้องมาช่วยงานกันเยอะครับ ไม่เกินตี 1 ของวันที่ 15 งานก็เสร็จหมดแล้ว อยากเห็นบรรยากาศแบบเต็มๆเหมือนกันๆ
ยินดีด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้