ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไม่อยากเจอด่านตำรวจเรียกตรวจ

[คัดลอกลิงก์]
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-30 12:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-30 12:05
ปีนึงหลายเงิน ยังต้องมีค่าบำรุงคันแม่อีก

คันเล็กไ ...

ส่วนตัวผมที่ใส่ดวงตราอาถรรพ์แล้วจะรอดจากการเรียกตรวจเกือบทุกครั้้งที่ขับรถผ่านด่านตรวจหรือไม่ก็จะเปลี่ยนไปขับอยู่อีกทางที่ไม่มีด่านตรวจได้ก่อนเสมอ เมื่อก่อนใส่ขุนแผนชมตลาดไปที่ไหนยังไงก็ต้องมีเรียกให้จอดบ้างหรือเรียกตรวจทุกครั้งครับ เด่นสะดุดตาไม่มีมองข้ามจริงๆ ครับกับขุนแผนชมตลาด
teelek555 ตอบกลับเมื่อ 2017-6-8 11:15
ส่วนตัวผมที่ใส่ดวงตราอาถรรพ์แล้วจะรอดจากการเรียกตร ...

แจ่มเลยครับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-9 10:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจอบ้าง ไม่เจอบ้าง แต่ก็ผ่านได้ทุกครั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้