ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไม่อยากเจอด่านตำรวจเรียกตรวจ

[คัดลอกลิงก์]
เจอมากับตัว  เรื่องนี้   ทุกวันนี้ให้สัจจะกับหลวงปู่ไว้   ไม่ได้ทานอีกเลยนับแต่นั้น
  หากจะหาเครื่องลางที่แคล้วคาดเด็ดๆ   ต้องนี่เลย  ตะกรุด อิติปิโสถอยหลัง  ใช้ได้ผลแน่นอน   (ตกปลายังไม่ได้ปลาเลย)
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-19 11:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้มากๆครับ ตะกรุดอิติปิโสถอยหลัง ถ้ารวมกับพระร่วงเบญจฤทธิ์ด้วยจะขนาดไหน แคล้วคลาดสุดๆแน่ๆ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-19 12:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-19 11:05
เจอมากับตัว  เรื่องนี้   ทุกวันนี้ให้สัจจะกับหลวงปู่ ...

เห็นว่ากรึ่มมากๆ ถ้าเป่ายังไงก็โดนแน่ๆ ปรากฏว่าไม่เจอ มหัศจรรย์จริงๆ
ไว้ไปขอคาถาอาจารย์มั่ง กันเมียตรวจ ผิดกลิ่นตอนกลับบ้าน
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-24 15:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-20 07:21
ไว้ไปขอคาถาอาจารย์มั่ง กันเมียตรวจ ผิดกลิ่นตอนกลับบ้าน

ผิดกลิ่น
คาถา ผ่านด่านที่พี่ ทัชเคยใช้ นั่นล่ะครับ
ของดี สุด ไม่รู้ว่าจะถ่ายทอดกันได้ไหม
ผมกลัวว่า ท่องแล้ว ยังโดนจับเพราะไม่พ้นกรรมเก่า ตามมาทัน
ต้องเข้าไปนั่งคอตกในห้องโรงพัก แล้วจะพาลมาลบหลู่คาถาครูบาอาจารย์ว่าไม่ขลังจริง ไม่ดีจริง
จะเสียหายกันหนักกว่าข้อหาเมาแล้วเป่าอีกนะครับ

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-25 11:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาไว้กันแค่ตำรวจที่ไม่ดี ชอบมาตอดจะเอาตังกับข้อหางี่เง่าพอละ ที่เหลือเราก็ปฏิบัติตามกฏให้ดี

รถเจ้หนูยังกะ The Fast  ด่านไหน ๆ ก็ให้คนเอ็นดู

ลองเปลี่ยนมาขับคันนี้ม่ะ รับรอง   

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-30 10:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-3-29 07:36
รถเจ้หนูยังกะ The Fast  ด่านไหน ๆ ก็ให้คนเอ็นดู

ลอ ...

รุ่นนี้ภาษีแพงไหมครับ ปีละเท่าไหร่
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-30 10:59
รุ่นนี้ภาษีแพงไหมครับ ปีละเท่าไหร่

ปีนึงหลายเงิน ยังต้องมีค่าบำรุงคันแม่อีก

คันเล็กไว้เข็น ไว้แต่งอวด ว่าเราแต่งรถได้เก่ง มีคนสนใจให้ความชื่นชม

คันใหญ่ไว้ขี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้