ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6329
ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไม่อยากเจอด่านตำรวจเรียกตรวจ

[คัดลอกลิงก์]
จะบูชาพระของหลวงปู่องค์ไหนดีครับ ไม่อยากเจอด่าน ไม่อยากเจอตำรวจ หรือถ้าเลี่ยงไม่ได้ก็ให้รอดไปได้ทุกครั้ง

รอฟังด้วยคนครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-16 15:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องเน้นแนวแคล้วคลาด ไม่โดน ไม่เจอ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-16 15:30
ต้องเน้นแนวแคล้วคลาด ไม่โดน ไม่เจอ

เอ่อ อะไรดีหนอ นึดออกแต่กุมาร เหอๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2015-3-17 09:42

ง่ายที่สุดก็ไม่ต้องดื่มเครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอล์ แต่ถ้าดื่มแล้ว ห้อยองค์ไหนอยู่ก็คิดถึงหลวงปู่คิดถึงองค์ปู่ศรีสุทธรรมแล้วอธิฐานว่าหลวงปู่ช่วยด้วยถ้าครั้งนี้รอดจากด่านไม่โดนจับปรับไปได้จะไม่ดื่มให้เมา ( ไม่ใช่ไม่ดื่ม ) แบบนี้อีกแล้ว....
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-17 11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อวานก็เจอตำรวจโบกเรียกให้จอด ครูเจี๊ยบขับ เปิดกระจกถามตำรวจว่ามีอะไรไหมคะ ตำรวจยิ้มแล้วก็บอกว่าไม่มีอะไรครับ ไปได้ ผ่านเฉยเลย ที่รถมีพระผงอาถรรพ์ธมคล้องไว้ตรงกระจกมองหลังองค์เดียว
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-17 11:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-3-17 09:40
ง่ายที่สุดก็ไม่ต้องดื่มเครื่องดื่มที่มีแอลกอฮ ...

ผมไม่ดื่มอยู่แล้วครับ โดนเป่าก็หลายรอบแล้ว เป่าให้ตายก็ไม่เจอ

ทุกครั้งเวลาเจอด่านตำรวจ จะนึกถึงหลวงปู่ทันที หลวงปู่ช่วยผมด้วย แล้วก็ท่องคาถาที่อาจารย์เคยให้ไว้ ผ่านทุกครั้ง

คาถานั้นเคยใช้แล้วได้ผลอย่างน่าประหลาดใจ หลายครั้งเหมือนกันนะครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-18 15:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังๆมาผมใช้ตลอด ผ่านทุกครั้งครับ สุดยอดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้