ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตที่ระลึกงานไหว้ครูครั้งที่ ๑ <<

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-6-4 12:28
ปีนี้มีล็อกเกตไหว้ครูออกนะคร้าบบบ พี่น้อง ล็อกเก็ตซ ...

จองไปแล้ว เสียดายไม่ได้อยู่ช่วย
รุ่นแรกไม่เห็นมีหมุนเวียนเปลี่ยนเจ้าของ
บ้างเลยนะครับ
Pradya ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 17:16
รุ่นแรกไม่เห็นมีหมุนเวียนเปลี่ยนเจ้าของ
บ้างเลยนะครับ

ของดีมีน้อย เก็บเงียบอยู่แล้วครับ เพราะเหล่าผู้ที่เก็บล้วนศรัทธาหลวงปู่และอาจารย์ ไม่คิดปล่อยครับผม
จริงครับ เก็บแล้วยากที่จะปล่อย
มีฝังนาคปรกจิ๋วที่หลวงปู่ท่านเสกไว้ด้วย
ล่าสุดมีน้องท่านนึงตามมาจนได้ หนึ่งองค์ โชคดีมาก ไม่ค่อยมีคนปล่อยนะครับ
เป็นเรื่องที่แปลกเหมือนกัน ล็อคเก็ตที่
ออกมาแต่ละรุ่น วันเวลาผ่านไปไม่นาน
กลับหายากขึ้นเรื่อยๆ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2017-1-18 14:41
เป็นเรื่องที่แปลกเหมือนกัน ล็อคเก็ตที่
ออกมาแต่ละรุ่น วันเวลาผ่านไปไม่นาน
กลับหายากขึ้นเรื่อยๆ

จริงครับพี่
มีใครอยากได้ไหมครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-1-23 08:39
มีใครอยากได้ไหมครับ

มาเร็วๆครับ อาทจะแบ่งให้บูชาแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้