ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตที่ระลึกงานไหว้ครูครั้งที่ ๑ <<

[คัดลอกลิงก์]
สุดยอดของดีอีกหนึ่งอย่าง ใครเจอหลุดมาอย่าพลาดนะครับ
จะมีหลุดด้วยเหรอครับ เห็นเก็บกันเงียบเลย อยู่ที่ใครบ้างก็ไม่รู้
ดีนี้จะมีล็อกเก็ตไหว้ครูไหมครับ..
ร้องดังๆ อาจารย์อาจจะใจอ่อนยอมสร้องออกมาก็ได้
ชิ้นนี้ใครมี ประมูลเถอะครับ ผมจิงแงะกระปุกหมูมาสู้เลย
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-5-18 22:34
ชิ้นนี้ใครมี ประมูลเถอะครับ ผมจิงแงะกระปุกหมูมาสู้เลย

อาจารย์ ครับ..
สุดขีด สาธุครับ

อาจเป็นองค์ครูเลยนะ กล้าเหรอ
LightGuardian ตอบกลับเมื่อ 2015-5-20 14:24
สุดขีด สาธุครับ

ยังไง มาขยายความหน่อยคร๊าบ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-21 02:18
ยังไง มาขยายความหน่อยคร๊าบ

ล็อกเก็ดรุ่นนี้ เราเรียกกันว่า ล็อกเก็ตหลวงปู่ดี สุวรรณดี

ออโต้ กับอาตี๋ ถามผมว่าทำไมรูปช้างถึงหันหัวได้...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้