ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสื้อที่ระลึกงานไหว้ครูครั้งที่ 4 มาแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
เรียนพี่จ๊อ ผมได้รับเสื้อแล้วครับ ขอบคุณครับ
june ตอบกลับเมื่อ 2013-5-21 17:20
เรียนพี่จ๊อ ผมได้รับเสื้อแล้วครับ ขอบคุณครับ ...

รับทราบ ขอบคุณค่ะ
ไปรับมาแล้วครับ  เสื้อยีดคอกลม   ไซย์ L  ...จ่ายเงินกับ คุณจ๊อ เรียบร้อยแล้ว....
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thara เมื่อ 2013-5-25 08:59

ชำระเงิน พร้อมรับแล้วเช่นกัน
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-25 08:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ่ายแล้ว รับมาแล้วครับ
รับมาแล้ว 2 ตัว แต่! ยังไม่ได้จ่ายเจ๊ เบยยยย
รับมาแล้วจ่ายแล้ว
รับมาแล้ว2 ตัว จ่ายแล้วครับ
ยักษา ตอบกลับเมื่อ 2013-5-17 12:29

200.-
รับแล้ว จ่ายแล้ว ใส่แล้ว สวยมั้กๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้