ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสื้อที่ระลึกงานไหว้ครูครั้งที่ 4 มาแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
มีเหตุผลครับที่ผมไม่จอง เพราะผมเอากลับบ้านพร้อมจ่ายตังค์แล้วน้าาาา
มีแต่นายแบบไม่มีนางแบบบ้าง เหรอคร๊าบ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-5-17 14:19
หุ่นดีและหล่อเช่นคุณจัดไปไซค์  xl ก็พอค่ะ ...

อิอิ... ครับผม งั้นเปลี่ยนเป็น XL ครับ
ขอเสื้อยืด size M 1ตัวครับ
สวยงามมากมายครับ
ขอเสื้อยืด XL 1 ตัวครับ
ขอจองเพิ่มครับ XL กับ M อย่างละตัวครับ รวมเป็น 4 ตัวครับ
เสื้อยืดคอ V XL จำนวน 1 ตัวคร๊าฟ
เสื้อยืด(cotton 100%) = สี่ตัวจ้า
ขอโทษ ลืมบอกขนาด XXL = 4 ตัวคร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้