ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสื้อที่ระลึกงานไหว้ครูครั้งที่ 4 มาแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
จองด้วย เสื้อยืด XL   1 ตัว ....ครับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-18 12:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-5-17 15:12
มีแต่นายแบบไม่มีนางแบบบ้าง เหรอคร๊าบ ...

ไม่มีใครเป็นนางแบบให้เลยครับกัปตัน สงสัยจะสวยไม่พอ
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-18 08:56
ขอโทษ ลืมบอกขนาด XXL = 4 ตัวคร้าบ

พี่ศรีค่ะ  รูปร่างภูมิฐานเช่นพี่ศรี ไซค์ XL ก็พอกระมั้งค่ะ
จอง
เสื้อโปโล   Size L   1  ตัว

เสื้อยืดคอ V   Size L     1  ตัว

จองเสื้อยือ  XXL 2 ตัวครับ
เสื้อยืดคอกลม  L  1 ตัว
เสื้อยืดคอกลม  M  1 ตัวครับ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-5-18 14:09
พี่ศรีค่ะ  รูปร่างภูมิฐานเช่นพี่ศรี ไซค์ XL ก็พอกระม ...

ภูมิฐานก่อนถึงพุงอ่ะครับ ถ้าเป็น XL พอเจอพุงแล้วป่องกลางเป็นข้างต้มมัดเลยครับ
ขอซ่อนรูปด้วย XXL ก็แล้วกันครับ
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-19 18:44
ภูมิฐานก่อนถึงพุงอ่ะครับ ถ้าเป็น XL พอเจอพุงแล้วป่อ ...

ศิษย์สำนักนี้ก็ซ่อนรูปกันเกือบทั้งนั้นหละครับ ไม่เชื่อลองแอบไปดูวันที่มีการลงน้ำมัน ( ต้องถอดเสื้อ ) หรือวันที่มีการอาบน้ำมนต์ สิครับ ...แล้วจะรู้ว่า เป็นดังคำวาจาของหลวงปู่ ศิษย์สำนักนี้ไม่มีอด...จริงๆ รูปร่างมันฟ้อง   ...

ใส่ก่อนหล่อก่อนเท่ห์ก่อน น่ะคร้าบ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-5-20 07:04
ศิษย์สำนักนี้ก็ซ่อนรูปกันเกือบทั้งนั้นหละครับ ไม่ ...

นั่นสิครับ ข้างนอกสุกใส ข้างในอ้วนพีกันไม่ใช่น้อย
ต้องซ่อนด้วยเสื้อ เห็นแล้วชอบใจเลย ออกแบบได้สวยจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้