ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 8082
ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเล่าประสบการณ์ดวงตราอาถรรพ์ให้ฟังครับ

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์ของคุณสุริยา

ขอเล่าประสบการณ์ดวงตราอาถรรพ์ให้ฟังครับ

อาทิตย์ที่แล้วผมได้เดินทางกลับมาจากต่างแขวง กะจะไปเยี่ยมน้องสาวกับหลานที่เพิ่งคลอด พอไปถึงบ้านเจอแต่น้องสาว เค้ากลับมาจากโรงพยาบาลมาเอาของ และได้เล่าให้ฟังว่า ...

เมื่อคืนวันก่อนมีพายุฤดูร้อน น้องสาวกับลูกชายที่เพิ่งคลอด (เป็นห้องร่วม) เตียงอยู่ใกล้กับหน้าต่างไม่ถึงเมตร หน้าต่างเป็นบานกระจกขนาดใหญ่ขอบไม้ คืนวันนั้นลมแรงมาก พัดหน้าต่างบานใหญ่มากระทบกับขอบหน้าต่างอย่างแรง แรงที่อัดเข้ามาทำให้กระจกแตกเข้ามาอย่างแรง และอยู่ใกล้ๆกับเตียงนอนไม่ถึงเมตร มีถังออกซิเจนขนาดใหญ่ที่ใส่ให้หลานนั้นล้มลงมาใส่ที่เตียงที่สองแม่ลูกนอนอยู่ คนรอบข้างต่างตกใจอย่างมาก

พยาบาลรีบวิ่งเข้ามาดู น้องสาวรีบโอบกอดลูกน้อยด้วยความตกใจ พร้อมกับร้องไห้เพราะนึกว่าลูกชายโดนเศษกระจก และถังตกใส่ (เพราะเด็กไม่มีเสียงร้องไห้ใดๆ) พอพยาบาลเข้ามาเคลียร์ของต่างๆออก ตรอจดูทุกอย่างแล้วทั้งแม่และลูกไม่เป็นอะไรเลย ไม่มีแม้กระทั้งบาดแผลใดๆจากเศษกระจก น้องสาวและน้องเขยต่างยกมือสาธุ และบอกว่าต้องเป็นเพราะวัตถุมงคลที่ผมมอบให้ไว้ก่อนที่เค้าจะไปคลอดแน่ๆ

ก่อนหน้านั้นมีนางฟ้าใจดีท่านหนึ่งส่งของมาให้ และได้แถมดวงตราอาถรรพ์เนื้อเหลืองมาให้องค์หนึ่ง (แบบธรรมดา และไม่ธรรมดา) ก่อนที่ผมจะเดินทางไปดูงานต่างแขวงได้มอบให้น้องสาว และได้กำชับว่าให้เอาไปเลี่ยมกรอบ แล้วมาแขวนไว้บนหัวเตียงที่โรงพยาบาล เพื่อป้องกันสิ่งไม่ดีทั้งปวง สาธุ สาธุ สาธุ บารมีหลวงปู่ และองค์พ่อคุ้มครองไว้แล้วครับ...
สาธุ บารมีหลวงปู่ครับ
สาธุครับ
สาธุครับ

ขอบคุณประสบการณ์ดีๆๆที่บอกต่อ
แก้ดวงตก ปัดเป่าสิ่งไม่มี นำพาสิ่งมงคล ด้วยบารมีแห่งองค์พ่อศรีราชาเวทย์
สาธุ ....บางอย่างไม่สามารถอธิบายได้ด้วยหลักวิทยาศาสตร์....ศัทธาเท่านั้นจึงเกิดปฎิหาร...
สาธุ...ครับ
ผมนี่นึกอยู่เสมอว่าจะะเกิดอะไรขึ้นถ้าคนชอบห้อยดวงตรา
และชอบสวดยอดพระกัณไตรปิฏก น่าคิดใช่ไหมครับ
สงสัยจะไม่ได่แก้ดวงตกเปล่าๆ ผมว่าดวงจะทลวงขึึ้นฟ้้ารึเปล่่า
เพราะน่าจะเป็นพระคาถาที่ถุกโฉลกดวงตราอาถรรพ์เป็นที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้