ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเล่าประสบการณ์ดวงตราอาถรรพ์ให้ฟังครับ

[คัดลอกลิงก์]
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-11-6 17:12
ผมนี่นึกอยู่เสมอว่าจะะเกิดอะไรขึ้นถ้าคนชอบห้อยดวงต ...

ขอบคุณครับ
ดวงตราอาถรรพ์อย่างเดียวก็สุดยอดแล้วจริงๆ เสริมบทนี้เข้าไป โอววว
มีเข้าฝันลูกสาวผมว่ากรอบแตกด้วย บารมีแห่งเทวะโพธิสัตว์

แขวนไว้ตรงรางม่านหน้าต่างนานแล้ว ไม่ได้คิดอะไร อยู่ๆ ลูกสาวตัวแสบบอก เมื่อคืนฝันว่าพระป๊ากรอบแตก ป๊าเลยเปลี่ยนใหม่ พระอะไรไม่รู้ กลมๆ ขาวๆ นวลๆ

กลับจากต่างจังหวัด รีบเอามาดู กรอบแตกจริงๆ ร้างเลย เดี๋ยววันหยุดต้องรีบไปเปลี่ยนกรอบ

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-24 11:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-23 23:39
มีเข้าฝันลูกสาวผมว่ากรอบแตกด้วย บารมีแห่งเทวะโพธิส ...

สุดยอดครับ
ไม่น่าเชื่อจริงๆ นะ
ผมก็งงๆ อยู่ สาธุ
ทำงานไกลบ้าน ติดตัวพร้อมล็อกเก็ตเพชรกลับ ทุกอย่างราบรื่นดี อะไรที่ดูจะหนัก ก็มลายหายสิ้น
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-15 08:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้