ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 30337
ตอบกลับ: 116
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ของรักชิ้นนี้ มันมีที่มา <<

[คัดลอกลิงก์]
พี่ๆ น้องๆ เคยหรือเปล่า ที่แอบอมยิ้มอยู่คนเดียว

กับ ความสุขเล็กๆ เมื่อได้เป็นเจ้าของ
สิ่งที่ล้ำค่า หรือ สิ่งของมีความหมายทางใจ

บางสิ่ง มันมีความเป็นมาที่แสนลำบากกว่าจะได้มา

บางสิ่ง เป็นประสบการณ์ความประทับใจครั้งแรก

ขอเชิญร่วมบันทึกความทรงจำดีๆ อมยิ้มเล็กๆ กันนะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-14 21:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปหล่ออรหังวิเว เนื้อเงิน

คุณพ่อไปเสาะแสวงหามาให้ โดยมิคาดฝัน

แต่ดันทำเป็นฟอร์ม แอบดีใจอยู่ข้างใน แต่มิแสดงออก

แถมบอกท่านพ่อ ....เชิงว่า รุ่นนี้ศูนย์สร้าง... ไม่มีใครเค้าหากันหรอก

ก็เลยเป็นสิ่งเดียวที่ท่านพ่อ สรรหามาให้ซ่ะเลย 555+

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แบ่งของน้อง chakpetch มาให้ผมบ้างจิ มันจะได้มีที่มา จะได้เอามาเล่าให้ฟัง อิอิ
สุดยอดครับ สายใยแห่งความรักในสิ่งที่เราเคารพ
ของรักชิ้นนี้ มันมีที่"ไป"แล้ววานบอกด้วย นะ..
จะรับไปดูแลอย่างดี
หลายชิ้นอ่าที่นั่งมองแระยิ้มได้
รักทุกชิ้นที่อาจารย์ให้มาครับ
องค์ท่านงามจริงครับ ขอวันทาให้เป็นศิริมงคล

ทุกอย่างที่อาจารย์ให้มาครับ แต่ที่สุดคือ
ตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวงคู่บารมีครับ 2 ปีแห่งการรอคอย ของขวัญสุดล้ำค่าเกินบรรยาย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-5-15 00:29
หลายชิ้นอ่าที่นั่งมองแระยิ้มได้ ...

โชว์ให้ดูหน่อยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้