ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 13410
ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้ขุนแผนลป.ชื่น มีงบ 3000บ. ช่วยแนะนำทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยแนะนำทีครับเเต่ละรุ่นเด่นทางไหนบ้างครับ ขอบคุณสำหรับแนะนำครับ
ลองขุนแผนของอาจารย์สิครับ รอมะรุมมะตุ้ม 2 เนี่ย เจ๋งนะ งบประมาณเพียงพอและได้ของที่ดีจริงครับ หากไม่อยากรอ ก็หาขขุนแผนชมตลาดครับ ติดต่อเจ๊ได้เลยดีจรริง ตอนเพิร์ม+ฟันธง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 16:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขุนแผน มะรุมมะตุ้ม 2 หายากไหมครับ พอจะมีที่ไหนให้เช่าบูชาบ้างครับ
มะรุมมะตุ้ม 2 ลองพิมพ์ ขุนแผนนาคเกี้ยว ขุนแผนชมตลาด หรือขุนแผนพรายกุมาร  ติดต่อพี่จ๊อ จัดไปครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 16:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มะรุมมะตุ้ม 2 ลองพิมพ์  นั้นทันหลวงปู่ชื่นปลุกเสกไหมครับ
ทันหลวงปู่ก็ ชมตลาด นาคเกี้ยว ครับ ติดต่อพี่จ๊อได้เลย ^ ^
กุมารแก้วกุมารเทพก็ดีนะครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oustayutt เมื่อ 2013-5-12 18:56
leonado ตอบกลับเมื่อ 2013-5-12 16:43
มะรุมมะตุ้ม 2 ลองพิมพ์  นั้นทันหลวงปู่ชื่นปลุกเสกไหม ...

http://baanjompra.com/webboard/f ... d=22&extra=page%3D3
ไม่ทันหลวงปู่ครับ แต่อาจารย์จัดสร้างตามตำราหลวงปู่ครับ และอาจารย์เป็นศิษย์ที่ได้ครอบครูใหญ่จากหลวงปู่ครับ
แต่ถ้าให้แนะนำ ลองบูชาพระอาถรรพ์ธม+พรายกุมารธรรมดา+อัดด้วยสีผึ้งกาจับหลัก งบ3000อาจจะยังเหลือไปทำบุญถวายหลวงปู่และบริวารได้ด้วยครับ ถ้าอ้อนเจ๊จ๊อเก่งๆ
เป็นสูตรของบรรดาเหล่าคศช.ใช้อยู่เป็นนิลลลล
เชียร์ชมตลาดฮ๊าพ
ป๋มไม่ค่อยมีประสบการณ์เรื่องสาวๆ เท่าไหร่ แต่นอกนั้นจัดเต็ม ใช้ทำงานหาผู้หลักผู้ใหญ่นี่ ไม่เคยมองข้ามกัน สุดๆ ครับ

แต่อาจารย์เคยบอกว่า อยู่ที่จิตเราด้วย ว่าจะไปทางไหนครับ รุ่นนี้เคยมีประสบการณ์แคล้วคลาดจากพี่ทหารที่ประจำการใน 3จังหวัดใต้ ด้วยครับ ไม่แค่แค่เสน่ห์เมตตานะเออ
ลองไปขอพี่นางฟ้าดูของจริงครับ แล้วเลือกดูที่ชอบมาลองใช้สักองค์ ความรู้สึกของเรากับองค์พระ จะจูนกันเองว่าองค์ไหนเหมาะกับเรา ^ ^แต่อยากบอกว่าไม่ว่าจะทันหลวงปู่หรือไม่ ที่นี่พวกเราไม่คิดว่าแตกต่างครับถ้าได้ผ่านมืออาจารย์ แต่ก็นึกอยากให้ลองใช้ ... ชมตลาด อีกหนึ่งเสียงครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้