ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้ขุนแผนลป.ชื่น มีงบ 3000บ. ช่วยแนะนำทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
คุณน้องค่ะ ไปที่หน้าเวป แล้วคลิ๊กไปที่บูชาวัตถุมงคล คนสวยเขาประจำอยู่ที่นั่นค่ะ
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 09:40
ของทุกชิ้นที่อาจารย์สร้าง ใช้หัวใจ ใช้ความมุ่งมั่นใ ...

ชอบคำนี้มากครับ อยากกด like ให้ซักร้อยหน

majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 21:12
ชอบคำนี้มากครับ อยากกด like ให้ซักร้อยหน

...

ไม่ต้องดูไกลเลยครับ ดูอย่างล๊อกเก็ตตาเรียก หรือล๊อกเก๊ตพระอัฎฐกรเทวราช ถ้าเป็นการสร้างพระทั่วไป จะไปปลุกเสกที่เขมรมั๊ย ใครที่จองไว้ที่มีไว้ในครอบครองบูชาโปรดรับรู้ไว้ว่าคุณได้รับของที่ดีสุด ๆ แล้ว ภูมิใจได้เลยมีของสุดยอดอยู่ในครอบครอง หากอาจารย์ไม่ได้ใช้หัวใจใช้่ความมุ่งมั่นเพื่อให้ลูกศิษย์ได้ของดี ๆ ก็คงไม่ต้องไปถึงที่นั่นหรอกครับ  
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 21:20
ไม่ต้องดูไกลเลยครับ ดูอย่างล๊อกเก็ตตาเรียก หรือล๊อ ...

ขอแชร์ และกดไลท์ให้พี่ปูเช่นกันค่ะ
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 21:20
ไม่ต้องดูไกลเลยครับ ดูอย่างล๊อกเก็ตตาเรียก หรือล๊อ ...

ถูกต้องครับพี่ปู ตอนเลือกผมไม่ได้เลือกเอง ขอบารมีอาจารย์ช่วยหยิบให้องค์นึง องค์ไหนก็ได้ที่ท่านเลือกให้ ได้ละ แต่ตั้งใจรับกลับทั้งหมดวันไหว้ครู เพราะผมถือท่านเป็นของสูงรวมถึงองค์พ่อปู่ตาไฟ
ยังไม่ได้ไปรับเลยครับ ต้นเดือนค่อยไปรับครับล๊อกเก๊ต

ไปที่สำนักเลยครับ
ใช้ประสาทสัมผัส
คุยกับผู้รู้บ้างแล้ว
ค่อยตัดสินใจแต่
จริงๆแล้วอาจจะมี
องค์ที่ใช่และชอบ
ในใจอยู่ก่อนแล้วล่ะ

ว่าแต่ล๊อกเก๊ตพระอัฎฐกรเทวราช หมดแล้วนี่สิครับ ใครพลาดน่าเสียดายมากๆเลย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 11:50
ว่าแต่ล๊อกเก๊ตพระอัฎฐกรเทวราช หมดแล้วนี่สิครับ ใคร ...

อย่าใช้โอกาสเปลือง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้