ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 31518
ตอบกลับ: 86
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ขุนแผนมะรุมมะตุ้มรุ่น2

[คัดลอกลิงก์]
พี่ๆช่วยมาแชร์ประสบการณ์หน่อยครับ
ตอนนี้กำลังนำไปเลี่ยม ^__^
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 12:38
มีเนื้อลองพิมพ์ เนื้อว่าน เนื้อแป้ง

แต่ได้ลองอ ...

.
ของ ผมเรื่อง งาน ง๊าฟฟฟฟ

http://baanjompra.com/webboard/f ... &extra=page%3D1
รอด้วยครับ พี่ๆท่านใดมีเคล็ดวิธีบูชาแล้วเห็นผลแบบทันใจบ้างไหม รบกวนด้วยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-29 21:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประเดิมเลยละกัน
เมื่อวานพาขุนแผนมะรุมมะตุ้ม2เนื้อลองพิมพ์ ติดตัวไปร้านแว่นครับ
พนักงานสาวในร้านต้อนรับดีครับ และก็สนใจเรามาก
คุยไปคุยมาดันถามผมว่าเรียนอยู่รึเปล่า ช่วงนี้ปิดเทอมเรียนพิเศษรึเปล่า
(สงสัยจะชวนไปเที่ยวแน่เลย) แต่ผมไม่ได้สานต่อนะครับ
ทำไมไม่สานต่อเนี้ย เสียดาย
อั๊ยยะ แหล่มแท้
ดีครับ...มีคนรอบข้างสนใจ
ถือว่าใช้ได้แล้ว
มะรุมมะตุม สมชื่อครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-9 17:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปทำบุญที่วัดมาครับ
เลยเดินไปเช่าพระ คนปล่อยเช่าเมตตาลดราคาให้ 1000 บาท ครับ :)
และพอผมถามว่ามีพวกของเมตตามหานิยม แนะนำรึเปล่า
คนปล่อยเช่าบอกว่า น่ารักอยู่แล้ว จะเอาของเมตตาไปทำไม
ประสบการณ์เพิ่มมาเรื่อยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้