ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ขุนแผนมะรุมมะตุ้มรุ่น2

[คัดลอกลิงก์]
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-23 18:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คล้องเนื้อว่านดอกทอง แล้วหนักคอนิดนึง
asakusa ตอบกลับเมื่อ 2013-6-23 18:47
คล้องเนื้อว่านดอกทอง แล้วหนักคอนิดนึง ...

เลี่ยมแบบไหนครับ
โชว์หน่อย
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-6-24 17:54
เลี่ยมแบบไหนครับ
โชว์หน่อย

ว่านดอกทอง+ลูกอมจันทร์ซ้อนจันทร์+ตะกรุด3สาว
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-6-25 07:59

อยากเห็นเต็มมมๆตา
leonado ตอบกลับเมื่อ 2013-5-28 20:35
ของผมก็คล้ายๆๆกลับคุณ asakusa
ร้านผมไปเลี่ยมพระจะมียุ 2  ...

ชัดๆๆเลยครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leonado เมื่อ 2013-8-16 00:22

ตอนนี้ผมแขวน รุ่น 2 ลองพิมพ์  แรงจริงครับ  ตอนนี้ผมกำลังคบสาวยุ 2 คน  คนแรกเขาเอาเบอร์มาให้ผมเลยครับเพิ่งเคยเจอกันครั้งเดียวเองครับ  คนที่ 2 เป็นเด้กครับอายุ 17 ปี ผมกลัว(ผู้เยาว์) เลยไม่ค่อยอยากจะยุ่งกับเขา เขามีแฟนแล้วแต่มาขอคบกับผม(ผมคิดในใจคงเป็นได้แค่กิ๊กเขามั้งครับ ฮ่าๆๆ) เรื่องเมตตาไปไหนมีแต่คนเลี้ยงทั้งข้าวทั้งเครื่องดื่ม   (ก่อนบูชากับหลังบูชาต่างกันจริงๆครับ)  แต่เรื่องการงานยังไม่เจอครับผมเพิ่งจบ ป  ตรี ครับ  
มะรุมมะตุ้มเนื้อว่านดอกทอง
ส่วนตัวที่ได้อาราธนาขึ้นคอ มาสักระยะนึง
เด่นๆไปทาง เมตตาจากคนรอบข้าง เจ้านาย ลูกค้า ลูกน้อง ใครเห็นก็จะเมตตาครับ

แต่เวลาที่เราออกเที่ยวหรือทำธุระอื่นๆ เดินไปเดินมา  ภาษาบ้านๆก็เรียกว่า เป็นที่สะดุดตากับสาวๆละครับ
แบบนี้ มีเสน่ห์ ติดตัวครับ
ประตูใจเปิดแล้วต่อจากนั้นก็เป็นเรื่องของความสามารถทางวาทะศิลป์แล้วล่ะครับ

พระท่านมาส่งแค่ประตูบ้านเท่านั้นนะครับ ^ ^
ใครโสด หาสาวคบหา ลองเช่าบูชาไปได้นะครับ
ส่วนตัวผม มีแฟนแล้ว ^ ^ (แต่ผมจะใช้สิทธิ์เมธ แทนละกันครับ พี่เมธยังโสด ไม่ต้องห่วงนะครับผมใช้สิทธิ์พี่เมธจีบสาวแทนแล้วครับ)
leonado ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 13:17
ตอนนี้ผมแขวน รุ่น 2 ลองพิมพ์  แรงจริงครับ  ตอนนี้ผมกำล ...

ขอบคุณครับที่ร่วมบอกเล่าประสบการณ์
มีข่าวคืบหน้าอันใดเพิ่มเติมอย่าลืมมาเล่าสู้กันฟังนะครับ

รออยู่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้