ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ประกาศรับสมัครนักเรียน เข้าห้องเรียนวิชาอาถรรพ์ (ภาคฤดูร้อน) <<

[คัดลอกลิงก์]
เข้ากระทู้ห้องเรียนได้เลยใช่ไหม หรือว่าต้องขออนุญาตอาจารย์ก่อน
ไม่ได้ลงเข้าชื่อเรียนเพราะอยู่ไกล เดี๋ยวไม่ได้เ้ข้าร่วมกิจกรรมที่สำนักอาจารย์ครับ หรืออยู่ที่ไหนก็สมัครเรียนได้ขอให้เป็นศิษย์ คศช. และเคารพต่ออาจารย์ครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 13:14
เข้ากระทู้ห้องเรียนได้เลยใช่ไหม หรือว่าต้องขออนุญา ...

ใครเข้าได้แสดงว่าคงได้รับคำบัญชาจากเบื้องบนแล้ว
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 13:14
เข้ากระทู้ห้องเรียนได้เลยใช่ไหม หรือว่าต้องขออนุญา ...

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 13:39
ใครเข้าได้แสดงว่าคงได้รับคำบัญชาจากเบื้องบนแล้ว ...

คือผมสามารถเข้าได้ทุกกระทู้อยู่แล้วครับ สิทธิ์แอดมิน แต่ไม่กล้าเข้ากระทู้ห้องเรียน อยากขออนุญาตท่านอาจารย์ก่อนอ่ะครับกัปตัน
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-8-25 17:05
รายชื่อคนขอสมัครเรียน
ใครที่มีรายชื่อสามารถเข้ากระ ...

ลงชื่อด้วยคนค่ะเพชร  
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-27 10:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฟม...zonya ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 22:37
ลงชื่อด้วยคนค่ะเพชร

ผู้มีคุณสมบัติลงทะเบียนเรียน

+ t, S) P9 A  |, T% i/ B7 1. เป็นผู้ที่มีความสนใจอย่างจริงจัง
- w  E7 [! o6 H6 a* ?/ A
2. ต้องมีความอดทนอย่างยิ่งยวด0 ^( L$ k1 m/ F6 m
. \" U/ T' X" ?- S* u- X' A$ E
3. ต้องเป็นผู้ที่เคารพครูบาอาจารย์อย่างที่สุด
4. ต้องเชื่อมั่นในสิ่งที่ตนได้เรียนและได้ใช้อย่างไม่แคลงใจ
5. ต้องเป็นสมาชิกที่ลงทะเบียนยืนยันตัวตนแล้วเท่านั้น

ที่สำคัญกว่าเดิม คือ จะต้องเรียนจริงจังมากขึ้น มีเวลาทบทวนวิชา
ถ้าใครไม่ตั้งใจเรียนจะ ถูกไล่ออกจากห้องเรียน

ถ้าใครสอบตก คุณสมบัติไม่เพียงพอ ก็จะ ถูกเชิญออก

ถ้าคิดแค่จะเข้ามาอ่านเล่น อย่าลงชื่อจะดีกว่าครับ
!!

เทอมนี้ครูใหญ่ดุ และ เอาจริงนะครับ

ลงชื่อช่วงนี้จะทันไหมครับ ถ้าทันขอเข้าเป็นศิษย์อาจารย์ด้วยคนครับ
สมัคร ลงทะเบียนเรียนด้วยครับ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้