ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ประกาศรับสมัครนักเรียน เข้าห้องเรียนวิชาอาถรรพ์ (ภาคฤดูร้อน) <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 14:53
ไม่เคยลง summer เหรอครับพี่อาร์ท วุ่นยังลงเลย  ...

ฤดูร้อนนี่ผมไม่ต้องลงครับ ส่วนใหญ่ไว้สำหรับลงซ่อมป่ะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 14:57
ฤดูร้อนนี่ผมไม่ต้องลงครับ ส่วนใหญ่ไว้สำหรับลงซ่อม ...

ถ้าอยากจบเร็วๆก็ลง summer ได้ครับ แต่สำหรับวุ่นนี่น่าจะเป็นเพราะจุดประสงค์อื่น
อนุโมทนากับความตั้งใจครับ
ขอลงชืีอด้วยคับ ตามมาจากบ้านเก่าเลย
ศิษย์พี่เมธ ไม่สนใจลงทะเบียนเรียน เป็น นศ. ปี 2 เหรอครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yeah0no เมื่อ 2013-5-2 18:00

อยากเรียน... แต่ช่วงนี้งานเยอะจริงๆ  
สมัครเรียนด้วยครับ
ขอสมัครเรียนด้วยครับ
อยากเข้ามาเรียนด้วยครับ แต่ทั้งงานทั้งลูกเล็ก เต็มไปหมดเลย ไม่ได้เข้าห้องเรียนทุกคาบแน่ๆ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-5-2 16:59
ศิษย์พี่เมธ ไม่สนใจลงทะเบียนเรียน เป็น นศ. ปี 2 เหรอคร ...

แค่อนุบาลผมยังสอบไม่ผ่านเลย

ขอเป็นแค่ภารโรงน่าจะเหมาะกับผมมากกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้