ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ประกาศรับสมัครนักเรียน เข้าห้องเรียนวิชาอาถรรพ์ (ภาคฤดูร้อน) <<

[คัดลอกลิงก์]
ขอเป็นเด็กวัด กวาดลาน ในฤดูร้อนนี้ก็พอครับ
ขอเอาใจช่วยศิษย์ทุกท่านครับ ขอให้สำเร็จแตกฉานในเร็ววันจะได้มาเป็น
กำลังให้อาจารย์ในวันข้างหน้าครับ
ลงชื่อด้วยครับ ไม่รู้คุณสมบัติครบหรือเปล่า
ลงชื่อด้วยก๊าบว่าแต่ชอบลืมส่งการบ้าน
จะโดนคาบไม้บรรทัดมั้ยก๊าบ
ถ้าเป็นไปได้ขอผมเรียนด้วยครับ ถ้าไม่ไหวจริงๆ จะให้ผมกลับมาเป็นลูกภารโรงประจำสำนักก็ไม่เป็นไรครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suandhon08 เมื่อ 2013-5-8 20:09

ข้อ ๑.  เต็ม
     ๒.  ครึ่ง/ครึ่ง
     ๓.  เต็ม
     ๔.  เต็ม
     ๕.  ยังไม่ได้จัดทำและจัดส่ง

ขอสมัครเรียนด้วยคนครับ
ลงชื่อขอโอกาสด้วยคนครับ
ขอเดินเล่นอยู่นอกห้องดีกว่าครับ.....
ขอสมัครเรียนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้