ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเรียนเชิญร่วมพิธี เสาร์ห้า อนวตัปตาธารา (19 เมษา 57)

[คัดลอกลิงก์]
แล้วเย็นๆจะเข้าไปช่วยงานนะครับ....
ช่วงเย็น วันศุกร์ที่ 18 เมษา ใครว่างขอเรียนเชิญ
มาช่วยกันจัดบายศรีป่า อัญเชิญเทพยาดา นะคร๊าบบบ
ผู้มาช่วยงาน มีของดีเป็นกำลังใจให้อย่างแน่นอน  !!
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2014-4-18 12:08

ปริศนาธรรมของ matmee2550
(สำหรับท่านที่เข้ามาช่วยเตรียมงาน)

มันคงถึงเวลาแล้วสำหรับผู้ที่มาช่วยงานในวันศุกร์นี้
ขอให้มาในตอนเช้าเลยนะเพราะว่ามีสิ่งที่ต้องทำแยะ
พี่มีพระยอดขุนพลพิมพ์เล็กอยู่20องค์เท่านั้น

เข้าใจตรงกันนะ
พี่หนึ่งกุมารเข้ามาคนแรกครับ เหลือ 19 องค์แล้วครับ ให้ไวๆๆ
เหลือ 15 องค์แล้ว ครับ ให้ไวๆๆ
จ่ายกับ คุณจ๊อแล้วนะ.  3 ชุด
เริ่มเตรียมงานแล้วครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เตรียมงาน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เตรียมงาน

x
เตรียมงาน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้