ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเรียนเชิญร่วมพิธี เสาร์ห้า อนวตัปตาธารา (19 เมษา 57)

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-4-20 22:23
แอบได้ยินพระท่านคุยกันว่า งานนี้
นอกจากหลวงปู่ชื่น ...

ดีจังครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-4-21 19:59
ดีจังครับ

ดีจริง ครับ
ได้น้ำมนต์มาด้วยล่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metha เมื่อ 2014-4-23 21:26

พิธีนี้ นอกจากหลวงพ่อโทน หลวงพ่อเผชิญ หลวงปู่สงัด ร่วมปลุกเสกแล้ว
หลวงปู่ชื่น หลวงปู่หล้า และปู่ศรีสุทธรรมนาคาราช ท่านก็เมตตามาปลุกเสกด้วยน่ะครับ

เมื่อคืนเก็บบะรำพิธีบางส่วนกับอาจารย์แล้วครับ
พิธีดี..เรียบง่าย..ชัดเจน
ขออนุโมทนากับผู้มีส่วนร่วม
ทุกรูปทุกนามครับ...สาธุ
ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญที่ทุกท่านได้เข้ามาช่วยงานและร่วมงาน
ให้พิธีอันศักดิ์นี้ผ่านด้วยดี ขอให้ทุกท่านจงเจริญค่ะ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2014-4-24 22:26
ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญที่ทุกท่านได้เข้ามาช่วยงานแล ...

สาธุเจ้าคร้าาา....  
ทำคนเดียว คือ บุญ
ร่วมกันทำหลายๆคน คือ มหาบุญ

เหลือน้อยมากครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้