ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเรียนเชิญร่วมพิธี เสาร์ห้า อนวตัปตาธารา (19 เมษา 57)

[คัดลอกลิงก์]
ร่วมบุญด้วย 5 ชุดครับ เดี๋ยวโอนให้วันนี้เลยนะครับ ^^
5 ชุดครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2014-4-14 11:36

ขอบอกว่ายันต์ตระกรุด สาริกาคาบแก้ว มากันมิได้ง่ายๆนะครับ....จบข่าว  สงสัยต้องเก็บเพิ่มซะแล้วชุดนี้...
ง่ะ!!!!!! เกือบปาย.....10 ชุดครับ
จอง 10 ชุดครับ

จอง 10 ชุดครับ
วัตถุมงคลชุดสาริกา
ร่วมทำบุญนิมนต์พระสงฆ์ในพิธีเสาร์ห้า คร๊าบบ
เพียงชุดละ 100 บาท เท่านั้น!!

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-4-15 09:37
วัตถุมงคลชุดสาริกา
ร่วมทำบุญนิมนต์พระสงฆ์ในพิธีเสา ...

ชุดนี้นอกจาก น้ำมันสาริกา ตระกรุดสาริกาคู่ ตระกรุดสาริกาคาบแก้ว แล้วที่สำคัญที่สุดคือ รูปหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ จากพิธีไหว้ครูครั้งที่ ๑ ที่หาที่ไหนไม่ได้นอกจากที่ สำนักติคญาโณ นี้เท่านั้น....
จากใจเหมือนหลวงปู่จัดให้ จาก15ชุดขอเปลี่ยนเปน20ชุดนะก๊าบ

เงินมาแล้วสาวๆเบื่อแระเลยช่วงเทศกาลละ คนเดียวอยู่ได้สบายมากเมื่อมีเงิน

อ่อเจ้าน้องแชมป์ฝากจอง2ชุดนะก๊าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้