ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
กราบนมัสการหลวงปู่ กระผม มณฑล ศรีสุวรรณ อยุ่ทางใต้ จังวหัดนราธิวาส ครับผม
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
ขอขอบคุณหลวงปู่ ที่เมตตาสร้างปาฏิหารย์ให้ผม หากสิ่งใดที่ผมล่วงเกินด้วยกายก็ดี วาจาก็ดี ใจก็ดี เจตนาก็ดี ไม่เจตนาก็ดี ขอหลวงปู่ได้โปรดงดเว้นโทษให้แก่ผมด้วยครับ
หลวงปู่ครับวันนี้ขอให้เรื่องที่จะทำวันนี้ขอให้สำเร็จเป็นไปตามใจหวังทุกประการด้วยครับ
หลวงปู่ช่วยให้ผมผ่านช่วงแย่ๆ ไปได้ด้วยเถิด
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
ศิษนี่ไม่มีวาสนาได้พบหลวงปู่ในขณะที่ยังดำรงขันธ์อยู่เป็นเรื่องที่น่าเสียดาย
แต่อย่างน้อยก็ยังมีบุญได้ฟังเรื่องราวต่างๆ มากมายจากอาจารย์สรายุทธ และได้
ครอบครูเป็นศิษคอยรับใช้ ช้วยจัดการงานเท่าที่พอทำได้ และมีหลวงปู่เป็นที่ยึดเหนี่ยว
ในวันที่ใจมันทุกข์ มันท้อ ได้บารมีหลวงปู่และอาจารย์คอยค้ำจุนในวันที่ย่ำแย่
ชาตินี้ก็ถือว่ามีวาสนากับเขาเหมือนกัน ลูกศิษนี้จะเป็นศิษที่ดี ขอหลวงปู่ได้ช้วย
แผ่บุญบารมี ให้ศิษนี้มีชีวิตที่ดี สมบูรณ์ และมั่นคงยิ่งๆ ขึ้นไปด้วยเถิดครับ สาธุ สาธุ สาธุ
หลวงปู่ก๊าบ พรุ่งนี้วันทำงานอีกแล้ว

ขอให้หลวงปู่กะญาติๆให้ได้ยอดเยอะๆ

การงานไม่มีความผิดพลาดไหลลื่น

ช่วงนี้เศรษฐกิจซบเซาจะทำอาชีพเสริมอารายดี

ตอนนี้คิดอยู่ว่าจะเปิดฟาร์มหมา

ขอให้หลวงปู่กะญาติๆเมตตาขอให้อาชีพเสริมนี้ได้เงินเยอะๆด้วยก๊าบ

สาธุ สาธุ สาธุ

ว่าแต่คืนนี้กะพรุ่งนี้ขอยอดเยอะๆก่อนนะก๊าบ

สาธุ สาธุ สาธุ
หลวงปู่ครับ ตอนนี้เจ้านายดูจะเข้าใจและสนับสนุนเด็กเส้นตัวเองอยู่ ผมจะแย่เอา หลวงปู่ช่วยให้ผมชนะอุปสรรค์และผ่านไปได้ด้วยดูทีครับ
หลวงปู่เมตตาให้ผมปล่อยของได้เร็วและได้ราค่ดังตั้งใจด้วยเถิด จะได้ทำในสิ่งที่ควรทำ
กราบหลวงปู่ครับ...
สุข ทุกข์ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้