ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
เด๋วสายๆวันนี้ทำงานอีกแล้วก๊าบ

ขอให้หลวงปู่กะญาติๆช่วยให้ยอดเยอะๆด้วยนะก๊าบ

การงานก้อไม่มีผิดพลาดไหลลื่นสะดวกโยธิน

เงินเยอะๆยอดแยะๆด้วยนะก๊าบ

สาธุ สาธุ สาธุ

bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 02:45
เด๋วสายๆวันนี้ทำงานอีกแล้วก๊าบ

ขอให้หลวงปู่กะญาติๆ ...

เจ้นกนี้ คนเสมอต้นเสมอปลาย จริงๆ

พอถึงวันพระใหญ่ ( เห็นหน้าเจ้นกทันที )

ทราบมาว่าหลวงปู่ท่านชอบคนแบบนี้นะ

สวัสดีชัยยะ มหาลาภะเงินทองไหลมะ  มานะมามา

วันนี้ควรห้อยพระศิวะทำงานนะเจ้

โอม..ศิวะลึงคะ
สาธุ กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 06:54
เจ้นกนี้ คนเสมอต้นเสมอปลาย จริงๆ

พอถึงวันพระใหญ่ (  ...

โอเครเลยก๊าบเพ่ศร เด๋วขึ้นไปเปลี่ยนจากตาเรียกเปนพ่อศิวะ

มะเช้าเอะใจอยู่ว่าอยากห้อยแต่ด้วยวันทำงานเลยห้อยตาเรียกแทน

เด๋วขึ้นไปเปลี่ยนเลยเผื่อตอนบ่ายยอดทะลัก
กราบนมัสการหลวงปู่ค่ะ   
หลวงปู่คะขอให้หนูได้งานที่บางกอกการ์เด้นมั่นคงและยืนยาวตลอดไป
หลวงปู่เจ้าคะขอให้นักกีฬารักบี้หญิงทีมชาติไทยได้เหรียญกลับมาด้วยเถอะค่ะสาธุๆๆ
App_9109 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 11:36
หลวงปู่คะขอให้หนูได้งานที่บางกอกการ์เด้นมั่นคงและย ...

ขอให้สมหวัง
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ

หลวงปู่อำนวยพรผมให้สำเร็จในงานยิ่งขึ้นๆ ด้วยเถิด
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้