ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
หลวงปู่ค่ะ วันอาทิตย์ที่22มิถุนายน2557 นี้เป็นงานไหว้ครูของคณะศิษย์หลวงปู่ชื่น ลูกหลานขอให้งานผ่านสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
ด้วยบุญบารมีของหลวงปู่ สาธุ อิติฤทิธิชื่น
212#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-22 06:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สาธุ อิติฤทิธิชื่น
หลวงปู่ครับ.......ในที่สุดผมก็ได้มาร่วมงานไหว้ครูหลวงปู่กะเค้าบ้างแล้วนะครับ มีความสุขที่สุดเลยยยย

ขอบคุณหลวงปู่ที่เมตตาให้ได้มีโอกาสเป็นส่วนหนึ่งของสิ่งดีๆเหล่านี้นะครับ ........

....................รักหลวงปู่มากๆ และรักที่สุดครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-6-23 04:29
หลวงปู่ครับ.......ในที่สุดผมก็ได้มาร่วมงานไหว้ครูหลวง ...

แอบมาหาหลวงปู่แต่เช้าเลยน่ะหมอ
ด้วยอำนาจบุญบารแห่งสิ่งศักดิ์ทั้งหลาย อีกทั้งอำนาจบุญบารมีของหลวงปู่ งานไหว้ครูปีนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีค่ะ
กราบขอบพระคุณหลวงปู่และครูบาอาจาร์ยทั้งหลายเทอญ
สาธุกับความราบรื่นด้วยคน ครับ ^_^
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2014-6-23 06:31
ด้วยอำนาจบุญบารแห่งสิ่งศักดิ์ทั้งหลาย อีกทั้งอำนาจ ...

ในวันนั้นหลังจากงานไหว้ครูเสร็จ เก็บของเรียบร้อย และลูกศิษย์ลูกหลานหลวงปู่กลับบ้านกันเปนที่เรียบร้อยแล้ว ฝนจึงเทกระหน่ำลงมาติดต่อกันหลายชม.ทันที...........คาดว่าคงเป็นเพราะหลวงปู่แน่ๆที่ช่วยให้ทุกอย่างผ่านไปจนจบสมบูรณ์ก่อน จึงอนุญาติให้ฝนตกลงมาได้ 5555  หลวงปู่ของเราสุดยอดจิงๆครับ  สาธุ สาธุ สาธุ ครับ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2014-6-23 06:28
แอบมาหาหลวงปู่แต่เช้าเลยน่ะหมอ

ถ้าเปนเรื่องช่วยงานเพื่อหลวงปู่ ถวายให้ทั้งตัวเลยครับ 55555
สาธุ บารมีหลวงปู่
วันนี้ทำงานแระก๊าบ

ขอให้หลวงปู่กะญาติๆช่วยให้ได้ยอดเยอะๆ

และก้อการงานไม่มีผิดพลาดด้วยนะก๊าบ

สาธุ สาธุ สาธุ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้