ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พญานาคาอวตาร รุ่น ๒ บารมีปู่ศรีสุทธรรม <<

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆครับ อยากได้
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-5-10 19:12
จะเลี่ยมแบบไหนดีครับ ทำกรอบพลาสติกมาแล้ว
...

เลี่ยมทอง

สวยงามครับ
สวยงาม...ดูโดดเด่นมากครับ....
แค่เลี่ยมพลาสติกก็สวยมากๆแล้วนะนี่
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-5-14 09:44
แค่เลี่ยมพลาสติกก็สวยมากๆแล้วนะนี่  ...

มิน่าถึงไม่ได้ ดวงครูบาอาจารย์ไปบูชา
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-5-14 21:33
มิน่าถึงไม่ได้ ดวงครูบาอาจารย์ไปบูชา ...

ถ้าได้องค์นั้น ผมจะไปเลี่ยมทองแน่นอนครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-5-15 10:48
ถ้าได้องค์นั้น ผมจะไปเลี่ยมทองแน่นอนครับ  ...

คงต้องส่งให้ศาลตีความก่อน ว่า ทองในที่นี้ หมายความว่าอะไร

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2014-5-15 13:13

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้