ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พญานาคาอวตาร รุ่น ๒ บารมีปู่ศรีสุทธรรม <<

[คัดลอกลิงก์]
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-5-16 17:23
จริงๆคุณปุจฉาอาจจะรับรู้เเล้วก็ได้ จิงมั๊ย^^

รู้ได้ไงค่ะ
คุณป้อม นี่ไม่ธรรมดาเลยนะนี่.... อิอิ

แค่เดาเอาครับ^^
แต่ยังไงถ้าบางครั้งไม่ได้ตามที่ขอก็อย่าเพิ่งเสื่อมศรัทธาท่านนะครับ^^

แต่ยังไงถ้าบางครั้งไม่ได้ตามที่ขอก็อย่าเพิ่งเสื่อมศรัทธาท่านนะครับ^^
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-5-26 20:57

อืม เหล่าพญานาคแห่งสำนัก ติคญาโณนี่ศักดิ์สิทธิ์มาก ถ้าผมไม่เจอกับตัวเองคงพูดไม่ได้เต็มปากบอกเลย
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-5-26 12:30
คุณป้อม นี่ไม่ธรรมดาเลยนะนี่.... อิอิ

ใช่ค่ะอิอิ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-5-26 20:56

ค่ะท่าน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-26 23:51
อืม เหล่าพญานาคแห่งสำนัก ติคญาโณนี่ศักดิ์สิทธิ์มาก ถ้าผมไม่เจอกับตัวเองคงพูดไม่ได้เต็มปากบอกเลย

เล่าประสบการณ์ให้ฟังได้ไหมค่ะท่าน
ปุจฉา ตอบกลับเมื่อ 2015-5-27 10:20
เล่าประสบการณ์ให้ฟังได้ไหมค่ะท่าน

http://baanjompra.com/webboard/thread-5934-1-2.html

น่าจะเคยอ่านแล้วนะครัช

ถึงกล้าแนะนำได้เต็มปากเต็มคำ เจอกับตัว รับรู้มากับตัวไงครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้