ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โชคลาภค้าขาย บารมีหลวงปู่ปรกแผ่แต่ผู้อื่นด้วย

[คัดลอกลิงก์]
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-15 08:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-11-15 07:04
เห็นหน้าแม่ค้าเลย เปรียบให้มาจอยเห็นภาพ  ...

เรื่องนี้จอยจะไม่ยุ่ง โอวว
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-23 07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ยินว่า พี่น้องหลายท่าน แจกของอาจารย์หรือหลวงปู่ให้แด่คนลำบาก และช่วยให้คนเหล่านั้น ดีขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อ ขออนุโมทนาครับ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-23 23:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ยินมาอีกว่า ผงที่จะใช้ทำวัตถุมงคลสมทบกองทุนหลวงปู่ รอบนี้ แค่ผงนะครับ ขับรถไปจอดร้านไหน คนว่างๆ กลับมาเต็มร้าน รถบางคัน วิ่งเลยไป ถึงกับถอยกลับมากิน สาธุ

รอคอย อยากรู้จังว่าจะสร้างอะไร รอครับรอ
ยอดเยียมครับ
สาธุ สาธุ สาธุ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-23 23:54
ได้ยินมาอีกว่า ผงที่จะใช้ทำวัตถุมงคลสมทบกองทุนหลวง ...

เห็นจะๆ เห็นกะตา ขับเลยไปแล้ว ถอยกลับมาเลยครับ 2 คันเลยน่ะ มาถึงแรกๆคนแค่ 2-3 โต๊ะ มาอาจารย์มาถึง สั่งก๋วยเตี๊ยวเสร็จ อาจารย์บอกว่าหลังกระบะพี่เมธมีแต่ของดีๆ จอดอยู่หน้าร้าน เด๋วคนก็มากันเยอะ คอยดูจิ ยังไม่ทันขาดคำ ตามนั้นเลยครับ คนเพียบมาจากไหนไม่รู้ เจ้าของร้านบริการแทบไม่ทัน ต้องขอบอกว่าสุดๆครับมวลสารชุดนี้

หลวงพ่อโทนท่านบอกว่า มวลสารดี ครบตามตำรา ก็ศักดิ์สิทธิ์ไปแล้วครึ่งนึง ยังไม่ต้องเสกก็ขลัง นี่ถ้าเสกครบสูตรด้วยแล้ว ไม่อยากจะคิด รับรองมาแบบจัดเต็มครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-24 19:13
เห็นจะๆ เห็นกะตา ขับเลยไปแล้ว ถอยกลับมาเลยครับ 2 คัน ...

48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-24 20:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สุดๆ โอวว รอคอย

รุ่นนี้จัดเต็มมากๆๆๆๆ
ทั้งรูปแบบและมวลสาร บร๊ะแหล่ม
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-27 06:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบไปจิ๊กมวลสารมาใส่หลอดแก้ขัดก่อนดีมะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้