ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โชคลาภค้าขาย บารมีหลวงปู่ปรกแผ่แต่ผู้อื่นด้วย

[คัดลอกลิงก์]
ทุกครั้งทุกคร่าที่ไปทานก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นตรงข้ามเซเวนทางเข้าหมู่บ้าน
พ่อค้าขายก๋วยเตี๋ยวถึงกับบอกความในใจที่มีต่อพี่จ๊อว่า
"ผมอยากให้พี่มาทานที่ร้านผมทุกวัน เพราะทุกครั้งที่พี่เข้าร้านผม จะมีลูกค้าท่านอื่นเข้ามาสั่งก๋วยเตี๋ยวทานหลายท่านเลยอ่ะ"
ส่วนตัวพี่จ๊อรู้สึกได้บุญและอานิสงค์. อนุโทนา ค้าขายร่ำรวยค่ะ
สาธุ อนุโมทนาครับ บารมีหลวงปู่ บารมีอาจารย์
ยืนยันอีกหนึ่งเสียง
อิติ ฤทธิ ชื่น อานิสงค์แผ่ไพศาล สาธุ

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-19 18:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เยี่ยมเลย แต่ละท่านล้วนมีประสบการณ์ด้านนี้จริงๆ สาธุครับ อนุโมทนา
ร้านใครหน่อ
ขอให้ค้าขายร่ำรวย ร่ำรวยครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-23 08:27
ร้านใครหน่อ
ขอให้ค้าขายร่ำรวย ร่ำรวยครับ ...

ร้านช่างเสริมสวย ณ.เวียงจันทร์
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-12-25 10:09
ร้านช่างเสริมสวย ณ.เวียงจันทร์

ต้องหาโอกาสไปอีกครั้งครับ
แน่นอน....ที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้