ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ (พระราชลัญจกรประจำรัชกาลพระเจ้าชัยวรมันที่7) <<

[คัดลอกลิงก์]
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-4 09:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผู้นำวัตถุมงคลชุดนี้ไปบูชากประจักษ์แจ้งถึงอิทธิคุณ มีโชคมีลาภ

บางบ้านฮวงจุ้ยไม่ดีนำดวงตราอาถรรพณ์ติดหน้าบ้าน

กิจการงานก็ดีขึ้นทันตาเห็น

บางรายก็ญาติป่วยไม่สบายอาการสาหัสอธิษฐานขอชีวิตจากพระองค์ท่าน
ก็อยู่รอดปลอดภัยอย่างน่าอัศจรรย์ใจเป็นยิ่งนัก

และมีอีกหลายรายที่โทรศัพท์เข้ามารายงานอิทธิคุณ
ถึงบารมีอันยิ่งใหญ่ของพระองค์เจ้า ต่อไปในภายหน้า
วัตถุมงคลชุดนี้จะเป็นวัตถุมงคลแถวหน้า
ภายใต้ชื่อ
" หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ "

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 09:36
ไหว้ครูปีนี้จัดเลยซิครับ

แน่นอนครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 09:40
แน่นอนครับ

หรือจะเอาตะกรุดสี่ดอกของพี่เมธมาแลกกับผมก็ยินดีนะคร้าบบบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metha เมื่อ 2013-5-4 09:53
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 09:42
หรือจะเอาตะกรุดสี่ดอกของพี่เมธมาแลกกับผมก็ยินดีนะ ...

ฝันกลางวัน ฝันกลางวัน
  ผมมีองค์ที่เอามาโชว์นี่แหละครับ  ที่เหลือก็จะเป็นพิมพ์อื่น

ซึ่งส่วนใหญ่จะมีแค่อย่างละองค์  
suandhon08 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-5 01:17
ผมมีองค์ที่เอามาโชว์นี่แหละครับ  ที่เหลือก็จะ ...

ต้องเก็บเพิ่มน่ะครับ
เผื่อไว้ช่วยเหลือคนอื่น
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suandhon08 เมื่อ 2013-5-5 19:46
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-5 07:47
เผื่อไว้ช่วยเหลือคนอื่น ...

ต้องแล้วแต่โอกาสหละครับ  

ช่วยขยายรายละเอียดเรื่องการเอาไปช่วยคนอื่นด้วยครับ  
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-5 07:47
เผื่อไว้ช่วยเหลือคนอื่น ...

ก็เพราะอย่างนี้แหละปัจจุบันเลยไม่เหลือ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-5 17:58
ก็เพราะอย่างนี้แหละปัจจุบันเลยไม่เหลือ ...

จำนวนการสร้างก็น้อยอีกด้วยสิ  ถ้าดังระเบิดระเบ้อ

ป่านนี้คงเหลือแค่ไฟล์รูปให้เก็บ  
suandhon08 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-5 14:52
ต้องแล้วแต่โอกาสหละครับ  

ช่วยขยายร ...

ใช่เหลือคนอื่น...ในกรณีที่เค้าเดือดร้อน
เช่น ดวงชะตาตกต่ำ เราก็สามารถห้อยบูชาแก้ดวงตกได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้