ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]

เหน็บเหรียญกลมอาจารย์ที่กนะเป๋าเสื้ออีกต่างหาก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-27 08:03
เหน็บเหรียญกลมอาจารย์ที่กนะเป๋าเสื้ออีกต่างหาก

อยากเหน็บบ้างครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-6-27 09:07
อยากเหน็บบ้างครับ

ไปขอจิ 555

จอยเกาะขาอาจารย์ เลยนะ กะว่าไม่ให้นี่เกาะไม่ปล่อย อาจารย์รู้ทัน รีบหยิบให้เลย 555
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-29 07:57
ไปขอจิ 555

จอยเกาะขาอาจารย์ เลยนะ กะว่าไม่ให้นี่เกาะไม่ปล่อย อาจารย์รู้ทัน รีบหยิบให้เลย 555

แจ่มเลย

ได้มาละชิมิ

ได้มาแล้วครับ เหรียญอาจารย์ หลวงปู่ พร้อมทรายเสกวันงานไหว้ครู
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-7-4 09:32
ได้มาแล้วครับ เหรียญอาจารย์ หลวงปู่ พร้อมทรายเสกวันงานไหว้ครู

ผมเลี่ยมประกบเลย เรามัน "ศิษย์อาจารย์ ศิษย์หลานหลวงปู่"

ไหว้ครูก็กราบไหว้ทั้งอาจารย์และหลวงปู่ แขวนก็ต้องแขวนเป็นคู่ กิกิกิ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-7-5 08:59
ผมเลี่ยมประกบเลย เรามัน "ศิษย์อาจารย์ ศิษย์หลานหลวง ...

เป็นแนวทางที่ดี น่าลองๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-7-5 09:24
เป็นแนวทางที่ดี น่าลองๆ

ลองดูๆ
หลักๆ ล็อกเก็ตนี้ ส่งเสริมเราในหลายๆ ด้าน ให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี

ชอบมากมาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้