ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]
มีคนมาขอเช่าล็อกเก็ตเพชรกลับ
ฝันเถอะครับ...
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-6-20 12:50
มีคนมาขอเช่าล็อกเก็ตเพชรกลับ
ฝันเถอะครับ...

555 ต้องใช้ใจซื้อ เนอะ

ยังอยู่บนคอ ณ ตอนนี้
ไม่มีเปิดให้บูชานะครับรุ่นนี้ ใครอยากได้ต้องทำยังไง ไม่บอกละกัน คิดเอง

ส่วนผมได้พิมพ์เล็กมาบูชาแล้ว ขอบพระคุณอาจารย์ครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-6-21 13:58
ไม่มีเปิดให้บูชานะครับรุ่นนี้ ใครอยากได้ต้องทำยังไ ...

จัดไปเลี่ยมทองเลย
รุ่นนี้อาจารย์ท่านมอบให้บูชา อย่าเอาไปเปิดที่ไหนนะครับ มันไม่เหมาะไม่ควรเลย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-6-22 09:49
รุ่นนี้อาจารย์ท่านมอบให้บูชา อย่าเอาไปเปิดที่ไหนนะครับ มันไม่เหมาะไม่ควรเลย

ถูกต้องครับ ของท่านให้ด้วยใจ เอาไปทิ้งขว้าง คิดถึงคนให้ด้วยเด้อ

ของจอย แขวนอยู่ที่คอ ณ ตอนนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-25 08:25
ถูกต้องครับ ของท่านให้ด้วยใจ เอาไปทิ้งขว้าง คิดถึงคนให้ด้วยเด้อ

ของจอย แขวนอยู่ที่คอ ณ ตอนนี้

ยอดเยี่ยม

รอเลี่ยมเงินเหรียญขวัญถุงก่อนครับ ค่อยๆทีละ step
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-6-26 09:32
รอเลี่ยมเงินเหรียญขวัญถุงก่อนครับ ค่อยๆทีละ step

ตามนั้นครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้